ดู: 1755|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิวเสริมจมูก สวยๆ งามๆ หมอบอย YB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีวันเสาร์ค่ะ วันนี้วันว่างของเรา จะขอมารีวิวเสริมจมูกซักหน่อยค่ะ
เข้ามาดูกันเยอะๆนะค่ะ อิอิ ของเราเพิ่งเสริมได้ประมาณเดือนกว่าๆเอง
เสริมที่ YB Clinic ค่ะ อยู่พระราม 3 แถวๆเซ็นทรัลค่ะ เดินทางไม่ยากๆ
เสริมกับหมอบอยค่ะ หมอเป็นเจ้าของคลีนิกที่นี่มีหมอหลายๆคนนะค่่ะ
ราคาหมอแต่ล่ะคนก็จะแตกต่างกันออกไปค่ะ แต่เราเลือกทำหมอบอย
ชอบทรงที่คุณหมอทำค่ะ ดูโด่งแบบเกาหลีๆมากๆ ค่ะ ไม่ทำให้หน้าดุ

รูปหลังทำเสร็จหมาดๆเลยค่ะพนักงานถ่ายให้จากห้องผ่าตัดสดๆร้อนๆ
ไม่เจ็บเท่าไรนะค่ะ จะมีแค่ตอนฉีดยาชาค่ะ เจ็บพอทนได้ไม่ทรมานค่ะ
หลังจากนั้นก็สบายแล้วค่ะ ไม่รู้สึกอะไรแล้ว จะรู้สึกว่าเลือดไหลลงคอ
ก็กลืนกินอย่างเอร็ด อร่อยค่ะ 55 ใช้เวลาไ่ม่นานก็เสร็จค่ะ จะตึงๆนิดๆ

( 3 วันหลังเสริม)

บวมมากๆเลยค่ะ ตาแทบจะปิดเลย ก็อาศับการประคบเย็นช่วยเอาค่ะ
บวมประมาณ 3-5 วันค่ะ หลังจากนั้นก็จะเริ่มยุบลงเรื่อยๆต้องใจเย็นๆ

( 14 วันหลังเสริม )

พอครบ 2 อาทิตย์ก็จะเริ่มเห็นทรงชัดเจนขึ้นแล้วค่ะ ความสวยออร่า
แต่ต้องรอประมาณ  1 เดือนจะชัดเจนมากกว่านี้นะค่ะ รอๆเท่านั้นค่ะ

( 45 วันหลังเสริม )

มีทั้งแต่งหน้าและยังไม่ได้แต่งค่ะ รู้สึกว่าเข้ากับใบหน้ามากๆเลยค่ะ
แต่งหน้าง่ายมากๆ ตอนนี้ก็เดือนกว่าแล้วค่ะ เริ่มรัดแกนมากขึ้นแล้ว

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้