ดู: 4766|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหัวทุย] เติมไขมันครั้งนี้นับว่าเด็ดมาก พลีชีพสุดๆกันเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
บอกเลยค่ะว่าจัดรีวิวนี้มาให้ เพราะว่าการมาเติมไขมันครั้งนี้นับว่าเด็ดมาก พลีชีพสุดๆ กันไปเลยค่ะ
อายค่ะ แต่ สวยขึ้น เลยเอามาลงให้ได้ดูกันเนอะ   เอาความสวยมาบอกต่อค่ะประทับใจมากค่ะ

เริ่มจากก่อนทำก่อนค่ะ หน้าจะดูแก่กว่าวัยค่ะ ดูว่าหน้ามันไม่สดใส แล้วก็เห็นโหนกแก้มชัดเจนเลยค่ะ

เลยตัดสินใจมาเติมไขมันที่พีเมดคลีนิคค่ะ เพราะที่นี่คุณหมอชำนาญในการเติมและปั้นหน้าให้สวยได้ไม่แพ้ที่เกาหลีเลยค่ะ
(เค้าว่ากันมาแบบนั้นค่ะ) ก็เลยเชื่อรีวิว ตามมาทำที่นี่ทันทีค่า
หลายคนอาจจะบอกว่า เติมไขมันน่ากลัว แต่จะบอกว่าชิวมากค่ะ คุณหมอมือเบา แทบไม่มีบวมช้ำเลยค่ะ
ภาพทำเสร็จทันทีวันแรกเลยค่ะ แบบเติมปุ๊บสวยปั๊บ5555

ผ่านมา 7 วันค่ะ หน้าเด็กขึ้น อิ่มขึ้นนะคะ

2 สัปดาห์ค่ะ

ตามมาไม่ผิดที่จริงๆค่ะ ทำทีนี่ไม่ผิดหวังเลย 1 เดือนแล้วค่ะ อยากติดตามต่อไปดูที่ Facebook แมมได้นะคะ
Mommam Angelic

สวยมากคะ เคสนี้ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้