ดู: 847|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมา 350 cc สวย โอเค สมใจที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
       เราชื่อบีบีค่ะ ไปทำหน้าอกมา สวย โอเค สมใจมากกกกกก มันเป็นความฝันของเราเลยที่อยากมีหน้าอกใหญ่ เพราะพื้นฐานบีบีไม่มีหน้าอกเลยค่ะ แบบว่าเหมือนผู้ชายมาเกิด555555 สุดท้ายพอดีเงินฝันของบีบีก็เป็นจริง  ทำโดยคุณหมอดารินทร์ ฝีมือดีมาก ไม่เจ็บไม่ซ่ำหลังผ่าตัด ตอนนี้บีบี อายุ 25 เต็มบริบูรณ์ ส่วนสูงไม่ต้องพูดถึงเป็นคนตัวเล็กมาก 159 เอง น้ำหนัก 41 เองง ผอมแห้งมากกกก
       พอไปเสริมเสร็จก็อยากแชร์ประสบการณ์ ให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะ  ตอนแรกแฟนบีบี ก็ไม่อยากให้ทำกลัวอันตรายกับเรา แต่เราก็หาข้อมูลอ้างอิงให้เขาว่า เราศึกษาข้อมูลมาเยอะก่อนจะทำ แล้วเราก็เลือกที่จะทำที่ the sib clinic ที่นี้ ขนาดหาข้อมูลแรกๆ ยังไงแฟนก็ไม่อยากให้ทำแต่เราก็ฟืนใจเขา5555 ก็คนอยากทำอ่า สุดท้ายก็ตัดสินใจเองเลยค่ะโทรมาเพื่อนัดปรึกษาคุณหมอ  แล้วก็ได้วันผ่าตัด แต่ก็แอบรอคิวนานพอสมควร เพราะคิวคุณหมอยาว พอเราได้วันเราก็ต้องไปตรวจสุขภาพก่อนส่งผลตรวจให้คุณหมอก่อนที่จะเสริม เขาบอกว่าถ้าไม่ส่งผลตรวจที่เขากำหนดให้เราก็จะเสริมไม่ได้ โชคดีที่ผลตรวจเราโอเค เลยได้ผ่าตัดค่ะ        
       พอมาถึงวันผ่าตัดจริงๆ โอ้แม่เจ้าเริ่มกลัวคร้า แอบตื่นเต้นไปหมดแต่ข้อดีคือเราสลบไม่รู้สึกตัว พอตื่นขึ้นมาเหมือนเป็นคนใหม่5555 หน้าอกใหญ่ขึ้นเลย แต่แอบจุกอกเหมือนมีอะไรมากดทับหน้าอกเรา ของเราผ่าตัดใต้ราวนม การผ่าตัดเป็นไปได้ด้วยดีก็มาล้างแผลที่คลินิก พี่ๆ ที่ดูแลเราที่คลินิกหน้ารักมากตั้งแต่หลังผ่าตัดเวลามีอะไรก็จะไลน์ไปสอบถามพี่เขาตลอดเวลาเลย ดูแลเราเป็นอย่างดีอันนี้ต้องขอบคุณมากเลยค่ะ  
      วันนี้บีบี มีรูปภาพหลังทำ 14 วัน ใส่ทรงกลม ขนาด 350 cc เอามาให้เพื่อนๆ ในเว็บนี้ได้ดูกันคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้