ดู: 466|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมใหม่ ใหญ่แล้วสวยกว่าเดิม เสริมมาที่ the sib

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวดั่งโดง เราชื่อโยนะค่ะ โยไปเสริมหน้าอกมาเลยขอมาแชร์
ประสบการณ์ให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน โยมีปัญหาหน้าอกคล้อยยานมากค่ะ ไม่สวยเลย
ก็เลยต้องเสริมหน้าอก เราเป็นผู้หญิงก็อยากสวยเป็นธรรมดา แต่โชคดีที่เสริมครั้งแรก
ก็สวยได้สมใจคิด เราคิดว่าโอกาสดี และโชคดีมากที่เลือกทำที่นี้

ตอนที่เข้าไปปรึกษากัลคุณหมอ the sib ก็รู้สึกโอเค กับการให้ข้อมูลคนไข้ ซึ่งเราไม่
เคยทำศัลยกรรมมาก่อนก็เลยแอบกังวลใจหลายๆ อย่าง ถามคุณหมอเยอะมาก แต่คุณ
หมอก็ให้รายละเอียดจนเรามั่นใจที่อยากจะเสริมเลย
นี้ค่ะรูปหลังเสริมหน้าอก

เราเลือก 400 ซีซี แบบทรงกลม ตอนนี้เราทำมาได้ ประมาณ 2 เดือนกว่าๆ หน้าอกได้ทรงดี
นิ่มมากค่ะ เหมือนธรรมชาติ เพื่อนๆมีคำแนะนำบอกได้ นะ่ค่ะ หรือใครสนใจอยากทราบ
รายละเอียดข้อมูลการเสริมหน้าอก สอบถามได้น่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้