ดู: 1521|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว เทให้หมด ปัญหาแก้มเยอะ เหนียงย้อย คางสองชั้น ประสบการณ์ดีๆ กับ Lipolytic Solution ที่โลกต้องรู้ !!! (ภาพเยอะ)

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อแฟคนะคะ วันนี้อยากจะมาแชร์ประสบการณ์ดี ๆ ในการลดขนาดแก้ม เหนียงย้อย และคางสองชั้นที่ได้ผลจริง เพราะแฟคเองไปลองมาแล้ว แฟคเป็นคนที่น้ำหนักไม่เยอะนะ จะเรียกว่าผอมเลยก็ได้ แต่แฟคมีปัญหาเรื่อง มีแก้ม คางสองชั้น และเหนียงค่อนข้างเยอะ ทำให้กลายเป็นคนไม่มั่นใจ จะเซลฟี่ที ก็ต้องหามุมที่หน้าเรียวที่สุด ก็แปลกใจอยู่เหมือนกันนะว่า ทำไมเจ้าไขมันและความอ้วนดันไม่ไปออกที่อื่นบ้าง แต่ชอบมาโผล่ที่หน้าซะงั้น จนเพื่อนที่มหาลัยไม่เรียกแฟคแล้วนะ เรียก “ยัย FAT” แทน น่าโมโหไหมล่ะ T^T ตัวแฟคเองก็ออกกำลังกาย กินอาหารคลีนนะ แต่หน้าก็ยังอ้วนอยู่ดี เลยไปปรึกษาพี่ ๆ เพื่อน ๆ ในคณะที่เป็นคนในวงการ จนได้คำตอบว่า ให้ลองไปฉีด Lipolytic Solution ของ Mesoestetic ดู เพราะโบท็อกซ์คงไม่ช่วย ฉีดเมโสแฟตจะตรงจุดกว่า เลยตัดสินใจไปลองดูค่ะ

แฟคตัดสินใจไปทำที่ Amed Clinic ค่ะ ขั้นตอนก็ไม่ยุ่งยากเลย เริ่มกันด้วย ทำความสะอาดหน้า และเช็ดเครื่องสำอางออกก่อน เพื่อป้องกันการติดเชื้อ พอทำความสะอาดเสร็จ ก็อบโอโซนร้อน เพื่อเปิดรูขุมขน ให้พร้อมรับยาเข้าไปได้อย่างเต็มที่ค่ะ

คุณหมอใกล้เริ่มขั้นตอนกันแล้วค่ะ แอบตื่นเต้นเล็ก ๆ เพราะแฟคไม่เคยฉีดอะไรพวกนี้เลย แต่โชคดีที่เป็นคนไม่กลัวเข็ม คุณหมอมือเบามากกกกกกกก โดยหลัก ๆ จุดที่คุณหมอจะฉีดให้แฟค เป็นจุดที่แฟคมีปัญหาไขมันสะสมค่อนข้างมากอยู่แล้ว เช่น ตรงแก้ม คาง เหนียง ซึ่งใน 1 คอร์ส จะทำ 5 ครั้ง ห่างกันครั้งละ 1 สัปดาห์ค่ะ นี่ถือเป็นครั้งแรกของการฉีด Lipolytic Solution ของแฟคเลย หลังจากฉีด Lipolytic Solution เสร็จก็อบโอโซนเย็นกันต่อเลย เพื่อเป็นการปิดรูขุมขนค่ะ

หลังจากผ่านไป 3 ครั้ง แฟคอยากจะบอกว่า มันดีงามมากจริง ๆ จ้า แก้มกระชับขึ้น คางสองชั้น และเหนียงที่ย้อย ๆ ก็หายไป รู้สึกมั่นใจมากขึ้นเยอะเลยค่ะ นี่ขนาดยังไม่ครบคอร์สเลยนะ ยังรู้สึกเป๊ะขนาดนี้ แต่ผลลัพธ์ก็อาจจะเปลี่ยนแปลงไปในแต่ละคนนะจ๊ะ ขึ้นอยู่กับไขมันที่สะสมอยู่มาก หรือ น้อย แต่สำหรับตัวแฟคเอง ถือว่าประทับใจใน Lipolytic Solution ของ Mesoestetic มาก ๆ ค่ะ

ใครที่กำลังเจอปัญหาแบบเดียวกับแฟค แฟคแนะนำให้ไปลองเลยค่ะ เพราะ Lipolytic Solution ของ Mesoestetic นั้น มีส่วนประกอบสำคัญ ๆ ที่ช่วยแก้ไขปัญหาเซลลูไลท์ได้ทุกรูปแบบ เช่น artichoke extract ช่วยกระตุ้นการสลายไขมัน ระบายของเสียในร่างกายออก, L - carnitine ช่วยเร่งการเผาผลาญไขมันเปลี่ยนให้เป็นพลังงาน, theophylline บล็อกตัวรับของเยื่อหุ้มไขมัน ช่วยเพิ่มการย่อยสลายไตรกลีเซอไรด์ และ organic silicon กระตุ้นให้มีการสร้างคอลลาเจนมากยิ่งขึ้น ช่วยให้ผิวกระชับนั่นเองจ้า ไว้เดี๋ยวแฟคไปลงคอร์ส หรือทำสวยตรงไหนเพิ่ม แฟคจะมาอัพเดทให้ทุกคนดูกันอีกทีนะคะ ^^

เครดิตจาก : Lipolytic Solution – Mesoestetic

คอร์สละกี่บาทค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้