ดู: 1229|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิว คางสวยธรรมชาติ หน้าเรียวสมใจ อิอิ ทำกับคุณหมอวรรณา เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ วันนี้เราจะมาแชร์เรื่องประสบการณ์ศัลฯ ของตัวเองให้ฟังกันค่ะ เพราะเพิ่งไปทำคางมา
ได้ประมาณ 5 วัน จากที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่า จะบอกว่าตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ
เพราะว่าตอนนี้เพิ่งได้ 5 วันนะคะ อาจจะยังไม่เข้าที่อะไรมาก แต่จะคอยอัพเดตให้เพื่อนๆดูเรื่อยๆนะคะ
แต่เดิมเราเป็นคนที่คางสั้นมากๆเลยค่ะ คือไม่มีคางเลย หน้าออกแนวบานและมีกรามค่ะ
ก็เลยอยากจะเติมซิลิโคนที่คาง ให้หน้าดูมีมิติมากขึ้น มีเชฟมากยิ่งขึ้นค่ะ
อันนี้เป็นก่อนทำของเรานะคะ จะเห็นได้ชัดเลยใช่ไหมค่ะ ว่าหน้าบานอย่างที่บอกเลยค่ะ

ก็ไม่ค่อยมั่นใจค่ะ เวลาถ่ายรูปจะหน้าบานกว่าเพื่อนตลอดเลย ทั้งๆที่ไม่ได้ตัวใหญ่ขนาดนั้น
เราเลยคิดว่าจะเสริมคางดีกว่า หน้าจะได้เรียวมากขึ้น มีความ Vshape มากขึ้นค่า
เลยลองค้นๆ ข้อมูลดู อ่านจากดั้งโด่งมั่ง ตามที่เค้ารีวิวมั่ง ก็มาตัดสินใจทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
กับคุณหมอวรรณาค่ะ เพราะดูรีวิวแล้วทรงสวยค่ะ เน้นธรรมชาติ เข้ากับตัวเราด้วย
ก็เข้ามาจองคิวนัดทำค่ะ การผ่าตัดใช้เวลามาถึงชั่วโมงนะคะ สะดวกมากๆ
คุณหมอน่ารักมากค่ะ ยืนยันเลย ใจดีสุดๆๆ  เราไม่ได้บอกไรมากค่ะ ขอแค่เป็นธรรมชาติพอ
จนทำเสร็จคุณหมอก็มาเรียกค่ะ สะกิดเบาๆ เราก็เอ้ย เสร็จแล้วหรอ ไม่เจ็บเลยค่ะ
ก็รีบมาเชคหน้าที่กระจก เอ้ยย สวยเลย ตั้งแต่หลังทำ คือชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ตอนนั้นยังมียาชา ก็ไม่รู้สึกอะไรค่ะ พอยาชาหมดฤทธิ์ ก็จะตึงๆนิดหน่อย ยังไม่อยากขยับปากมากค่ะ

ตอนนี้เข้าสู่วันที่ 5 ค่ะหลังทำคางกับคุณหมอวรรณา พอใจมาก อาจจะยังบวมๆอยู่ แต่เห็นได้ชัดเลย
ว่าทรงสวยขึ้น หน้ายาวขึ้นชัดเจนค่ะ ตอนนี้ก็รอเข้าที่กว่านี้หน่อย จะมาอวดให้เพื่อนๆดูกันนะคะ
วันนี้ขอตัวลาไปก่อนน้าจ้าๆ สวัสดีค่ะ

หายไว้ๆ แล้วมาอัพเดทให้ดูด้วยนะค่ะ
หน้าเรียวสวย
สวยมากเลยค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
เป็นธรรมชาติสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้