ดู: 324|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก YB Clinic ขนาด 400 CC

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ  ครบ 20 วันแล้ว

เสริมยี่ห้อยูโร ผิวเรียบ ขนาด 400 cc อ่าค่ะ

ตอนนี้หน้าอก ขนาดใหญ่กำลังพอดีเลย ค่ะ

เราเลือกเสริมกับคุณหมอบอย ที่ YB Clinic

คลีนิกตั้งอยู่แถวๆพระราม 3ค่ะ หาไม่ยากค่ะ

ขั้นตอนการผ่าตัดก็เหมือนทั่วๆไปนั่นแหล่ะ

แต่ก่อนทำเราจะต้อง ไปตรวจสุขภาพก่อน

เราจองคิวผ่าตัดล่วงหน้าไว้ประมาณ 7 วัน

ราคาโปรฯ ที่เราทำ 40,000 บาทเองนะค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 20 วัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้