ดู: 1602|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตอกย้ำความเริ่ด! ของตา 2 ชั้นสไตล์ญี่ปุ่น จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ โดยแคร์เองคร่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ชื่อแคร์นะคะ วันนี้ก็จะมารีวิวตา 2 ชั้นสไตล์ญี่ปุ่น ที่ไปทำมากับคุณหมอปวลินที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ดูกันน้า ตอนแรกก็กะจะไม่รีวิวนะคะ แต่ว่าเพื่อนๆยุกันให้รีวิว เพราะตาสวยดีและเป็นธรรมชาติค่ะ ก็เลยตัดสินใจมารีวิวให้ดูกันนน บอกไว้ก่อนเลยนะคะ เป็นคนอธิบายอะไรไม่ค่อยเก่ง แต่ก็จะพยายามน้า

แคร์มีปัญหาคือตาไม่เท่ากันค่ะ และตาหลบในด้วย ต้องพยายามกรีดอายไลน์เนอร์ ไม่ก็แปะติ๊กเกอร์ช่วยตลอด จนแบบว่าสุดๆละ อยากทำตามากไม่ไหวแล้ว 555 เลยถามเพื่อนๆดู เค้าก็แนะนำให้มาทำกับคุณหมอปวลินค่ะ ที่เลอลักษณ์ เพราะว่าทำสวยมาก คุณหมอมือเบามากค่ะ ทำสไตล์ญี่ปุ่นคือตาจะหวาน แผลน้อยมากๆ คือแผลน้อย และสามารถเอาไขมันชั้นตาออกมาได้หมดเลย  และเย็บด้วยไหมพิเศษ จะเป็นงานถาวรค่ะ แคร์เลยเข้ามาทำดู เพราะทำตาก็คือผ่าตัดเล็กค่ะ ทำเสร็จก็กลับบ้านได้ค่ะ

ก็เข้ามาจองคิวค่ะ ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลยค่ะ นอนนิ่งอย่างเดียวค่ะ คุณหมอมือเบามากจริงๆ ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดไว้ค่ะ ก็เหมือนทำหน้า กดสิวอะไรทั่วไปแหละค่ะ ทำเสร็จเค้าก็จะแปะพลาสเตอร์ที่ตาให้ค่ะ และก็กลับบ้านได้ น่าจะประมาณ 1 ชั่วโมงก็เสร็จค่ะ กลับมาก็พักผ่อนเยอะค่ะ

หลังทำมาบอกเลยว่ามั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ ตาสวยมากกกกกก ได้ตาสองชั้นเท่ากันแล้ว ซึ่งนอกจากตาจะสวยขึ้นแล้วนะคะ ยังทำให้ดูเด็กลงด้วยค่ะ เรียกได้ว่าเกินคาดมากๆ พักฟื้นน้อยมาก แผลเล็ก งานดีจริงๆ รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงไปเลยอย่างเห็นได้ชัด ด้วยเทคนิคญี่ปุ่นไม่เหมือนที่ไหนจะทำให้ตาเราหวานขึ้นจริงๆค่ะ  ชอบมาก เดี๋ยวนี้แต่งหน้าเร็วมาก ไม่ต้องมาช้าที่แต่งตาแล้ว ใสๆก็ออกได้เลย อิอิ ฟินคร่ะ แคร์แนะนำเลยนะคะ เทคนิคตาสไตล์ญี่ปุ่นของโรงพยาบาลเลอลักษณ์เริ่ดมาก
สวยมากเลยจ้าาาาา
ชั้นตาสวยมากค่ะ
หน้าดูเด็กขึ้นน่ะค่ะ
สวยคะ หมอไหนคะเนี้ย
ชั้นตาดูมีมิติสวย
ชั้นตาสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้