ดู: 1065|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] ได้หมดถ้าสดชื่น สวยๆไม่ผิดหวังหลังแก้จมูกกับหมอปวลิน ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ฝนนะคะเพื่อนๆ ฝนเป็นคนหนึ่งค่ะ ที่ยอมรับเลยว่าได้เคยผ่านการทำจมูกมาหลายต่อหลายครั้งล่ะ แต่ก็ยังไม่ถูกใจสะที แก้แล้วแก้อีก ก็ยังไม่ถูกใจนะ เลยมานั่งคิดว่าเพราะอะไรนะ หรือเพราะว่า เราทำในคลินิคที่มันไม่มีมาตรฐานมาตลอด ทรงเลยไม่ถูกใจ ก็แบกเอาความเซงไปปรึกษากับเพื่อนๆค่ะ ซึ่งนางโชคดีมาก ทำครั้งเดียวเกิดเลย เป๊ะเว่อร์ นางก็แนะนำมา แกรรร ทำทั้งที เอาดีๆไปเลยเหอะ ทำในโรงพยาบาลไรเงี่ย ดูอย่างชั้นสิ ทำโรงพยาบาลเลยนะแก หายห่วงจ้า เลยแอบถาม โรงพยาบาลไหนแกร ก็ได้คำตอบมาจ๊าๆ ...  โรงพยาบาลเลอลักษณ์ นั้นเอง

ฝนเลยเก็บข้อมูลรวดเลยค่ะ ก็เลยเข้ามาทำที่นี้ ได้คิวกับคุณหมอปวลินค่ะ เป็นทรง Princess nose เกรดพรีเมี่ยม ที่เลือกทรงนี้เพราะว่าทรงนี้ทำให้จมูกเราโด่ง และปลายสวยค่ะ จะต่างจากอีกทรงที่จะเน้นตรงสันมากกว่า โดยที่เลอลักษณ์จะมีผู้เชี่ยวชาญช่วยวิเคราะห์ทรงให้ด้วยค่ะ ข้ามมาถึงตอนทำนะคะ ฝนมีประสบการณ์ทำจมูกมาหลายครั้งค่ะ เลยชิวแล้ว แต่ที่นี้พิเศษกว่าทุกที่ที่ผ่านมานะคะ คือมียาสลบให้ก่อนทำการผ่าตัด เราก็หลับไปเลย สวยๆค่ะ ตื่นมาก็เสร็จแล้ว ขั้นตอนก็น่าจะเอาซิลิโคนเก่าออก แล้วใส่อันใหม่เข้าไป ให้ปังๆกว่าเดิม

หลังทำแทบไม่ช้ำเลยค่ะ ดูแลตัวเองง่ายมาก ชิวแล้ว แต่ที่เปลี่ยนไปก็คือ จมูกคราวนี้สวยขึ้นแหะ ทำให้หน้าเราเปลี่ยนไปเลย คุณหมอเหลาซิลิโคนได้ตรงที่เราต้องการมากเลยค่ะ คือปลายพุ่งๆ สวยๆ หน้าดูเรียว มีมิติมากเลยค่ะ ชอบค่ะ ไม่แก้แล้ว ทรงนี้แหละที่ต้องการ อิอิ ที่นี้เค้ามีรับประกันด้วยน้า ดีมากเลยค่าๆ

โพสต์ 2017-1-20 10:05:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบทรง พุ่งมากๆ
โพสต์ 2017-1-30 14:08:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกพุ่งมากเลยอ่าาาา ชอบๆค่ะ
โพสต์ 2017-2-22 14:08:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พุ่งสวยมากเลยจ้า
โพสต์ 2017-4-24 15:03:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยรับกับใบหน้ามากๆค่ะ
โพสต์ 2017-5-19 16:34:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้