ดู: 682|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] ชีวิตที่สดใส หลังแก้จมูกใหม่ ทรง Idol nose กับคุณหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ๊าทุกๆคน เราชื่อก้อยนะคร่ะ ขอแนะนำตัวก่อนเลย ฮ่าๆ
วันนี้ก้อยก็จะมาแชร์เกี่ยวกับเรื่องของตัวเอง ที่เข้าไปแก้จมูกมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์คร่ะ
นี่ก็เดือนกว่าๆแล้ว ที่ก้อยไปแก้จมูกมา มาดูกันเลย

1 เดือน.jpg

นี่ค่ะ จมูกหลังแก้นะคะ ทรงด้านข้างชอบมากๆเลย เพราะดั้งพุ่งสุดๆ และเรียวลงด้วยค่ะ
เนื่องจากแต่เดิมก้อยเป็นคนที่ฐานจมูกใหญ่ แต่ก็ไม่กล้าจะไป open ทุบจมูกอะไร
เพราะทราบมาว่าก็มีความเสี่ยงที่โครงด้านในจะไม่สวยก็ได้ เลยเสริมปกติดีกว่าค่ะ
ตอนแรกก้อยก็ไปทำมาจากคลินิคอีกที่มาก่อน ตอนนั้นยอมรับเลยค่ะ ว่าใจร้อน
ศึกษาหาข้อมูลมาไม่ดีพอ ก็เลยพลาดพลั้งไป ปรากฏว่าหลงเชื่อราคาถูกของคลินิค
ก็เลยได้จมูกใหญ่มาเชยชมค่ะ จะเป็นไงนะหรอ ดูเลยค่ะ

เนี่ยละคะ ข้อเสียขอการหาข้อมูลไม่ดีพอ และทำกับสถานที่ที่ไม่มีคุณภาพ
ประกันอะไรก็ไม่มีด้วย ก็เลยได้แต่ทำใจค่ะ หาที่แก้ไขใหม่ ให้จมูกมันเรียวลงกว่าเดิม
ก็มาทำที่เลอลักษณ์ เพราะหาข้อมูลเรื่อยๆค่ะ ละคิดว่าโรงพยาบาลดีสุดแล้วค่ะ
คุณหมอเก่งๆทั้งนั้น และเครื่องมืออุปกรณ์เค้าครบครันกว่า ก็เลยตัดสินใจทำค่ะ
และก็ไม่ผิดหวังจริงๆ ทรงใหม่ออกมาสวยมากๆ พอใจมากค่ะ เป็นทรง Idol nose
โดยใช้ซิลิโคนพรีเมี่ยม และที่ชอบเลยคือ บวมน้อยมากๆเลยค่ะ หลังทำเป็นไงมาดูกันเลยๆ

1 วัน.jpg
หลังทำ วันแรกนะคะ สบายมากค่ะ

2 วัน.jpg
วันที่สองค่ะ

5 วัน.jpg
วันที่ 5 นะจ๊า บวมน้อยมากๆ ไม่เจ็บเลยค่า

15 วัน.jpg
วันที่ 15 ค่ะ ทรงออกมาดีมากเลยค่ะ ไม่เป็นแบบครั้งที่แล้วแล้ว ปลื้มค่ะๆๆ

โพสต์ 2017-4-10 09:26:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-4-17 16:34:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บวมน้อยมากค่ะ
โพสต์ 2017-6-3 09:09:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายจมูกพุ่งสวย
โพสต์ 2017-6-27 08:57:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้