ดู: 2806|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้ไขจมูก กับdmor clinicคะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่งทุกคนนะคะ นี่เป็นกระทู้แรกของเรา

วันนี้เราจะมารีวิวแก้จมูก เผื่อเป็นทางเลือกให้คนที่กำลังหาที่แก้จมูก อยากได้ปลายจมูกดูเรียวสวย ที่นี่คือคำตอบค่ะ

ก่อนจะแก้ เราก็ส่องเพจมาหลายคลีนิคเหมือนกันคะ เพราะไม่อยากแก้ซ้าแล้วซำ้เล่า สุดท้ายก็มาหยุดที่ Dmor clinic นี่แหละคะ

แต่ก่อนจะแก้ เราก็ส่องคลีนิคที่นี่หลายเดือนเหมือนกันนะคะ เข้ามาดูรีวิวของทางคลีนิค ซึ่งทางคลีนิคเค้าก็อัพเดทตลอด อีกอย่างที่น่าสนใจก็

คือ เทคนิคการวางซิลิโคนของคุณหมอ โดยวางใต้ชั้นเยื่อหุ้มกระดูก ซึ่งแตกต่างจากที่อื่น ทำให้ดูเป็นธรรมชาติ ดูไม่เป็นแท่งทื่อด้วยคะ

พี่ๆพนักงานที่คลีนิคก็น่ารักมากคะ บริการดีมาก คลีนิคก็ดูดีสะอาดมาก คุณหมอตุ๊กก็มือเบามากคะ เหลาซิลิโคนให้เข้ากับหน้า

นี่คือรูปก่อนแก้นะคะ

จะเห็นได้ชัดว่าปลายจมูกดูโตมากคะ ทั้งที่ทำมาเกือบปีแล้ว

แถมอีกรูปคะ

ส่วนนี่เป็นภาพหลังแก้ไข 10 วันคะ

ภาพหลังแก้ไขมาแล้ว2 เดือนคะ

ขอบคุณ dmor clinic ที่เนรมิตรจมูกให้สวยธรรมชาติ เหมือนไม่ได้ทำเลยคะ
ถูกใจมากคะ

IMG_8865.JPG (288.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-5 21:21:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปสุดท้ายนี่ก่อนแก้นะคะ พอดีอัปโหลดแล้วมันลงมาอยู่ข้างล่าง
ทรงดูสวยก่าเก่า แก้บวมนานไหม พักฟื้นกี่วัน ขอข้อมูลหน่อยค่ะ
สวยมากค่ะ ดูแลอยากมัยค่ะหลังทำ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย having เมื่อ 2017-1-17 19:35

ทำ scb สาขาไหนครับ น่ารักมาก อิอิ
เจ้าของกระทู้น่าร๊ากกก จมูกก็สวย
สวยมากๆค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวนปังเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะอยากทำค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยมากค่ะทำนานมัยค่ะตอนทำค่า
ช้ำนานขนาดไหนค่ะ
ลางานได้ไม่เยอะค่ะ
สวยแบบธรรมชาติมากเลยคะ..
ทรงสวยมากคะ
ทรงสวยธรรมชาติมากๆเลยค่ะ ^^
จมูกสวยมากเลยค่ะ ชอบมากๆ จองคิวทำนานมั้ยคะ^^
คลินิกอยู่แถวไหยหรอคะ?
เจ็บไหมค่ะตอนทำ?
อยากแก้จมูกบ้าง แต่กลัวไม่เข้ากับหน้า
สวยจังเลยคร้า ไปคลินิกถ้าบอกหมอว่าเอาทรงนี้คุณหมอจะทำให้ไหมคะ?
ทรงสวยอะ เริสสส
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้