ดู: 1414|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] เบื่อแล้วข้าวเหนียว หนูจะกินกิมจิ มีดั้งปุ๊ปก็เกาหลีปั๊ป หมอปิติที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะพี่ๆน้องๆ ทั้งหลาย
เค้าชื่อส้มนะจ่ะ วันนี้เค้าก็จะมีรีวิวจมูกทรง Idol Nose สวยๆให้ทุกคนดูกันจ่ะ
ส้มเป็นคนหนึ่งที่ไม่มีดั้งมาเลยค่ะ ด้วยความที่มีไอดอลหลายคน ส่วนใหญ่ก็ติดจากซีรี่ย์เกาหลีอะค่ะ
เลยไปสืบๆค้นๆ ก็เห็นว่าส่วนใหญ่เกือบจะทั้งหมด ทำศัลยกรรมกันมาอย่างหนักเลย
ด้วยความที่อยากสวยมั่ง เหมือนไอดอลของตัวเอง ขาวใสจมูกโด่ง เทรนสมัยนี้อะเนอะ
เลยหาข้อมูลทำจมูกดูค่ะ เพื่อเป็นการเปลี่ยนแปลงตัวเอง จะได้เป็นสาวโคเรียดูสักหน่อยเนอะ

ก่อนทำค่ะ เยินไหมล่ะ 5555 ดั้งหายไปหมด เพื่อนๆจะชอบแซวว่ากินข้าวเหนียวมาก
เพราะมันดึงดั้ง 5555 จริงๆไม่เกี่ยวหรอกค่ะ ไม่มีคือไม่มีเนอะ ก็ต้องเสริมใหม่ให้มีสิค่ะ อย่าท้อๆ
พอดีมีเพื่อนเพิ่งไปมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เห็นว่าที่นี้มียาสลบให้ก่อนทำด้วย
เราเลยสนใจ ก็อ่านๆจากเว็บนั้นนี้โน้น ดูข้อมูล ส่วนใหญ่เลยคนจะชมว่าจมูกที่นี้สวย
ออกมาธรรมชาติ ดูไม่หลอกตา เค้าเลยเลือกทำที่นี้แหละ ตอนนั้นมีโปรโมชั่นด้วยเลยน่าสนใจไปใหญ่
ก็ได้คิวทำกับหมอปิติพอดีเลย อยากทำกับคุณหมออยู่แล้วด้วยค่ะ จมูกเป็นทรง Idol Nose จ่ะ

หลังทำ (3).jpg

หลังทำทันทีค่ะ ไม่บวมเลย คุณหมอใช้เวลาประมาณ 45 นาทีทำจมูกให้ มียาสลบให้ก่อนค่ะ แบบอ่อนๆ
เราก็นอนแล้วก็หลับไปค่ะ ตื่นมาคุณหมอทำเสร็จแล้ว ก็ตกใจมากกก เอ้ย ทำไมมันง่ายแบบนี้ มีดั้งแล้วหรอ
มาส่องกระจกรู้สึกว่าชีวิตเปลี่ยนไปเลย จำหน้าเก่าแทบไม่ได้เลยค่ะ
วันที่ทำจมูกก็พาเพื่อนไปด้วย เพื่อนก็ตกใจเลย เปลี่ยนไปขนาดนี้เลยหรอ แค่ทำจมูกอย่างเดียว
ไม่น่าเชื่อเลยจริงๆ ก็เลยกลับบ้านมาดูแลตัวเองต่อ ไม่เจ็บนะคะ จะตึงๆแผลนิดหน่อยเท่านั้นเอง

หลังทำ (1).jpg

ประมาณ 1 อาทิตย์ได้ค่ะ ให้ดูทรงด้านข้างนะคะ สวยมากจริงๆ ไม่โด่งเกินไป หรือน้อยไป
กำลังพอดีกับใบหน้าเลยค่ะ คือใช้เลยที่ต้องการ  ส้มดูแลตัวเองง่ายๆคืองดอาหารแสลงไปก่อน
นอนหมอนสูงค่ะ ไม่ได้ทำอะไรมากนะคะ คุณหมอมือเบาอยู่แล้ว ก็ไม่ช้ำมากค่ะ

หลังทำ (2).jpg

ตอนนี้เกือบเดือนแล้วค่ะ สวยมากๆเลยจร้า

โพสต์ 2017-1-5 22:44:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยอ่ะหน้าเปลี่ยนไปเลย
โพสต์ 2017-1-7 01:44:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-2-13 14:30:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายจมูกสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-3-15 21:28:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ ชอบๆ
โพสต์ 2017-4-17 16:37:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้