ดู: 2578|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกกับDmor Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pampamm55 เมื่อ 2017-1-4 21:29

สวัสดีเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่งทุกคนนะคะ นี่เป็นกระทู้แรกของเรา

วันนี้เราจะมารีวิวแก้จมูก เผื่อเป็นทางเลือกให้คนที่กำลังหาที่แก้จมูก อยากได้ปลายจมูกดูเรียวสวย ที่นี่คือคำตอบค่ะ

ก่อนจะแก้ เราก็ส่องเพจมาหลายคลีนิคเหมือนกันคะ เพราะไม่อยากแก้ซ้าแล้วซำ้เล่า สุดท้ายก็มาหยุดที่ Dmor clinic นี่แหละคะ

แต่ก่อนจะแก้ เราก็ส่องคลีนิคที่นี่หลายเดือนเหมือนกันนะคะ เข้ามาดูรีวิวของทางคลีนิค ซึ่งทางคลีนิคเค้าก็อัพเดทตลอด อีกอย่างที่น่าสนใจก็

คือ เทคนิคการวางซิลิโคนของคุณหมอ โดยวางใต้ชั้นเยื่อหุ้มกระดูก ซึ่งแตกต่างจากที่อื่น ทำให้ดูเป็นธรรมชาติ ดูไม่เป็นแท่งทื่อด้วยคะ

พี่ๆพนักงานที่คลีนิคก็น่ารักมากคะ บริการดีมาก คลีนิคก็ดูดีสะอาดมาก คุณหมอตุ๊กก็มือเบามากคะ เหลาซิลิโคนให้เข้ากับหน้า

นี่คือรูปก่อนแก้นะคะ

จะเห็นว่าช่วงปลายจมูกดูบวม ทั้งที่ทำมา6-7 เดือนแล้ว

รูปหลังทำ 10 วันคะ

และนี่คือรูปล่าสุด 2 เดือน ค่ะ

โดยส่วนตัวเราพอใจคะ ดูเป็นธรรมชาติเหมือนไม่ได้ทำ

ใครสนใจเข้าไปดูที่ เพจ Dmor clinic ได้นะคะ

ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ เพิ่งเคยตั้งกระทู้อะคะ
สวยค่ะปังเลย ดูแลยากมัยค่ะหลังทำ
สวยมากค่ะ   หน้าคมเลยค่ะ
ขอพิกัดได้ใหมค่ะ  สวยๆๆๆๆ
สวยปังเลยค่ะ ดูแลอยากมัยค่ะหลังทำ
สวยมากกกกกกกค่ะ ทำแล้วปังสุดๆ อยากไปทำมากเลยค่ะ เสียค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่คะ
สวยเนียนมากๆค่ะราคาแพงมากมั้ยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเรย ปรบมือคร้า
สวยค่ะปังเลยราคาเท่าไหร่ค่ะอยากทำบ้างค่ะ
สวยปังเลยค่ะ ดูแลอยากมัยค่ะหลังทำ
สวยมากเลยค่ะ ดูแลยากมัยค่ะ
สวยมากๆเลยนะค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะอยากทำค่ะ
สวยๆคร้า จมูกปังมากคร้า
สวยมากๆค่ะ บวมนามมัยค่ะ
สวยจัง อยากได้แบบนี้บ้าง
สวยอ่า มีรูปอีกมั้ยค่ะ อยากเห็นหลายๆมุม
ดูแลหลังทำลำบากไหมคะ..สวยอะ แต่ยังกลัวๆอยู่
สวยมากเลยคะ  คลินิกอยู่แถวไหนหรอคะ^^
น่ารักมากเลยคร้า ดูสวยเนียนเป็นธรรมชาติเลยอ่า
ดูสวยทรงเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้