ดู: 12146|ตอบกลับ: 92
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทรงสวย เนียนเป็นธรรมชาติ ต้องดีมอร์!!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค้า ชื่อฟีน นะคะ วันนี้มารีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊ก จาก Dmor clinic เพราะว่าทำออกมาแล้วสวยมากจริงๆ  คือคุณหมอเค้าคำนึงถึงความปลอดภัยของเรา เรื่องทะลุหรือเอียงไม่ต้องกังวลเลย เพราะคุณหมอใช้วิธีการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มจมูก ทำที่นี้ที่เดียวจบเลยจ้า

หมอตุ๊กคือน่ารักมาก เป็นกันเอง ให้คำปรึกษาดีอะ เพราะตัวเราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยก็จะโด่งได้ไม่มากแต่เราเองก็ไม่ได้อยากได้โด่งมากอยู่แล้ว เน้นธรรมชาติ หันข้างแล้วมีสันเป็นพอ 5555

รูปก่อนเสริมก็จะประมาณนี้แหละคะ

ตรงนี้ก็ประทับใจจะคือคุณหมอเขาไม่สักแต่จะทำให้โด่งอะ คุณหมอวิเคราะห์เคสต่อเคสเพราะรูปหน้าแต่ละคนก็ไม่เหมือนกัน ที่รู้มาคือคุณหมอรับแค่ 5-6 เคสต่อวัน คุณหมอพิถีพิถันมากเลย เหลาซิลิโคนเคสต่อเคส อย่างของเราคือตอนแรกคุณหมอเหลาแล้วใส่เข้าไปปรากฏว่ามันดูตึงๆ อย่างที่บอกเราเนื้อน้อย คุณหมอก็เอาออกมาเหลาใหม่ให้พอดีกับเรา จะได้ไม่เสี่ยงทะลุ ออกมาทรงสวยธรรมชาติ คือแฮปปี้มากกกกก

หลังทำเสร็จทันทีคะ

หลังจากทำเสร็จก็วิตกนะ เพราะจากการที่เราดูรีวิวเยอะก็จะเห็นอาการบวม ช้ำ ปวด แต่คุณหมอตุ๊กมือเบามากอะ เราไม่ค่อยบวม มีช้ำนิดๆไม่ถึงกับม่วง เราเองไม่ได้กินน้ำมะพร้าวหรือใบบัวบกเลยนะ ประคบร้อนเย็นอย่างเดียว

ลองมาดูรูปหลังเสริมกันเลยคะ หลังทำมา 1 เดือน

อัพเดทปัจจุบัน 3 เดือนแล้วคะ

อันนี้ก็แฮปปี้อีกแล้วจ้า ใครสนใจลองติดต่อดูนะ พี่ๆเขาให้คำแนะนำดีมาก น่ารักกันทุกคนเลย
ราคาเท่าไรค่ะ
สวยมากจ้าาา ราคาแก้เสริมใหม่แพงมั้ยค่ะ
สวยงามมมมากค่ะปลายพุ่ง
เนียนมากค่ะชอบจมูกจขกท. ราคาแพงไหมค่ะ
สวยงามมากเรยคร้าราคาเสริมใหม่แพงไหมค่ะ
สวยคร้า ชอบตรงที่่คุณหมอไม่สักแต่ให้โด่งแต่ทำให้เข้ากับหน้า
สวยมากคร้า แพงไหมคะ
ชื่อทรงอะไรคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คร้าแพงไหม
แพงมั้ยค่ะ ของเราทำที่อื่นมาอยากแก้มากตอนนี้
สวยขึ้นเยอะเรยคร้า
สวยมากชอบทรงนี้มากๆเลยค่ะ มีราคาโปรไหมคร้า ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหร่คร่า
จมูกสวยจัง ราคาเท่ารัยค่ะแบบนี้
ทรงสวยดูธรรมชาติมากเลย จองคิวนานไหมคร้า เท่าไหร่
ต้องนัดคิวเข้าไปปรึกษาก่อนไหมครับ มีค่าใช้จ่ายไหมครับ
ชื่อทรงอะไรค่ะซิลิโคนแบบไหน คิวนานไหมถ้าจอง
งามจัง คนสวยจมูกสวย
สวยจัง เป็นดาราได้เลยอ่ะ
ขอโทษนะค่ะ อันนี้ทรงอะไรค่ะ
หู้ยยยย สวยขึ้นเยอะมากเลยกอนทำไม่ค่อยมีเลยเนื้อเยอะไหมอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้