ดู: 2034|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] หน้า V หน้าเดฟ แบบขั้นสุด ตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Supermen2 เมื่อ 2016-12-23 15:50

รีวิวศัลยกรรมครั้งแรก ตัดกระไขมันพุ้งแก้ม ‬‬
หน้าเปลี่ยน เข้ารูป  V เวอร์ ทันใจมาก โดยหมอดารินทร์ The Sib Clinic

สวัสดีคัฟ วันนี้แมคเก้ จะมา รีวิว ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ให้เพื่อนได้รู้กันคับเอ๊ะ!!!ค่ะ ดี เอาเป็นขอออนุญาติค่ะแล้วกันนะค่ะ ตั้งแต่วันแรกจนถึงปัจจุบันเลย  ขอแนะนำตัวก่อน แมคเก้เคยติด 20 คนสุดท้ายและตอนนี้เป็นนักร้องประจำร้านมัลดีสแถวเหม่งจาย และเป็นนักเต้นที่รัชดาลัยเธียเตอร์ ลองคิดดูนะค่ะ

สมัยนี้เราจะช้าไม่ได้แล้ว ต้องหัดลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลงตัวเอง เมื่อก่อนแมคเก้ เป็นคนที่ขี้เกียจมากๆแม้กระทั่งจะทาแป้ง ทาครีมบำรุง พอได้สังเกตคนรอบข้างว่าทำไมเค้าอายุเยอะกว่าเรา เค้ายังหน้าเด็กกว่าเราแถมดูดีอีกด้วย อีกอย่างเราอยู่ในวงการแบบนี้หน้าต้องเปะ จริงแล้วหนูเป็นคนไม่อ้วนแต่แก้มนี้ยุ้ยเชียวแหละ เวลาแต่งหน้าต้องลงหน้า ลบหน้าแบบแน่นมากเลยจนเพื่อแซ่ว จนทนไม่ไหวมีเพื่อแนะนำว่ามีหมอทองหล่อ ชื่อthe sib clinic ตัดไขมันกระพุ้งแก้มสวยเราก็ไปหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ตก็เลยรู้ว่า อ้อ คุณหมอที่ทำชื่อหมอดารินทร์ เราก็เป็นคนขี้กลัว  ก็หาประวัติของคุณเพิ่มจนได้รู้ว่า หมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางดังเรื่องการทำหน้าอก ดูดไขมัน ดึงหน้า และอีกอย่างที่หมอขึ้นชื่อคืออันเจ้าตัดไขมันกระพุ้งแก้มนี้แหละ เราเลยมั่นใจแอดไลน์ไปสอบถามกับเจ้าหน้าที่และนัดวันเข้าปรึกษาและทำเลย มาดูกันนะค่ะไม่รีรอ ละ
        ก่อนอื่นก็เข้าพบหมอดารินทร์ในห้องตรวจ หมอบอกไขมันเยอะเอาออกไปหน้าจะเรียว มากๆๆๆ ก็ตัดสินใจทำเลยขอแทรกคิวคุณหมอเพราะเราไม่ค่อยได้หยุด

พี่ที่ดูแลก็พาเราไปมาร์คหน้าเพื่อเพิ่มความเปล่งของผิวและจะช่วยให้หลังทำไม่ค่อยบวม หายไวทิ้งไว้ประมาณ 20 นาที ผ่อนคลายและเป็นมาร์คที่เทพมากจร้า

ภาพระหว่างทำแอบให้พี่พยาบาลถ่ายในให้ ไม่เจ็บไม่รู้สึกเลย

หลังทำทันที ไขมันออกเยอะมากหมอดารินทร์ก็มือเบา ไม่บวมเลยและที่สำคัญเป็นไหมละลายสวยๆๆเลยจร้ามาดูการเปลี่ยนแปลงกันเลย

7 วัน แก้มหายไปเลยสวยขึ้นไหมละค่ะ มาดูปัจจุบันดีกว่าถ่ายมุมไหนก็สวย

ขอบคุณหมอดารินทร์ และ The Sib Clinic ที่ทำให้หน้าเรียวมันใจทุกมุมมองค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้