ดู: 1246|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] ทำจมูก princess nose ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ สวยเริ่ด ไม่เจ็บเลย

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่า ชื่อบุ๋มจย้าๆๆๆ
ก็จะมารีวิวจมูก หลังใส่ซิลิโคนมาได้ 5 วันนะค่า
บุ๋มขออนุญาตใช้ริวิวนี้ไว้คอยอัพเดตต่อไปเลยละกันเนอะ

อันนี้ก่อนทำค่ะ 555555555 ไม่ต้องอธิบายเยอะเนอะ ทำไมถึงทำจมูก
ก็คือไม่มีดั้งเลย เวลาถ่ายรูปนี้ ดั้งหลายค่ะ และก็เป็นงี้มานานแล้ว 555
บุ๋มเลยตัดสินใจ เออทำไปเลยดีกว่า บอกที่บ้านเรียบร้อย หาที่ทำเลยค่ะ
พอบอกแม่ก็งานเข้าสิค่ะ! เพราะว่าทำที่ไหน ราคาเท่าไร ปลอดภัยไหม คำถามมาเต็มมมม
ก็เลยช่วยๆกันหาค่ะ สุดท้ายลงมติ ทำที่โรงพยาบาลไปเลยดีกว่า
และเลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะอ่านรีวิวแล้วปังสุดละ
บุ๋มเสริมทรง Princess Nose แบบพรีเมี่ยม กับหมอขวัญชัย ศิริบุญยืนค่ะ
ก็ทำไม่เจ็บเลยนะคะ มียาสลบให้ก่อนทำ และเหลาซิลิโคนใหม่ทุกเคสอ่าค่ะ
ผ่าฟันเจ็บคุดเจ็บกว่าเยอะ ทำจมูกไม่รู้สึกอะไรเลย ทำเสร็จกลับบ้านเองได้เลยค่ะ
จมูกตอนนี้ 5 วันแล้ว ก็ไม่บวม ไม่ช้ำนะคะ แต่คงต้องรอสักพักให้รัดแกนกว่านี้อีกหน่อยค่ะ
เดี๋ยวไว้เราจะมาอัพให้ดูเรื่อยๆอีกรอบละกันนะจ่ะ วันนี้ดูปัจจุบันไปก่อนน้า
แต่บอกเลยว่า ไม่เจ็บ และบวมน้อยมากจริงๆค่ะ การันตีเลย

หลังทำทันทีนะคะ ทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลยจ๊า
ปล.บุ๋มไม่ได้ร้องไห้น๊า 5555 ง่วงม๊ากก หาวแล้วน้ำตามันไหล พึ่งเห็นตอนลงรูปคร่า

หลังทำ 5 วัน.jpg

ล่าสุด 5 วันค่ะ ตอนนี้ เริ่มมาละดั้ง เดี๋ยวอัพใหม่ค่ะ หลายๆมุม
รอชมน๊าค่า อิอิ วันนี้ขอตัวลาก่อนจ้า บะบาย

โพสต์ 2017-4-1 09:29:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-6-10 15:10:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยธรรมชาติ
โพสต์ 2017-6-30 16:41:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้