ดู: 5587|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากกระจับผู้ชายทรงเข้ารูป ที่เมดเมติก บาย เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ วันนี้ผมจะมาเขียนรีวิวศัลยกรรมปากกระจับ ที่ไปทำมาเมื่อเดือนที่แล้วนี่เองครับ ที่เมดเมติก คลินิกศัลยกรรมแถวจตุจักร ก่อนอื่นเลยที่เข้ามาเขียนรีวิวก็เพราะอยากจะแชร์ประสบการณ์ แล้วก็เห็นว่าข้อมูลการทำปากกระจับของผู้ชายเนี่ย มันหาไม่ค่อยเจอเลย ก็เลยมาลงรีวิวไว้เป็นข้อมูลให้เพื่อนๆครับ

สำหรับปากกระจับในแบบที่ผมอยากได้ก็คือ ส่วนตัวผมอยากทำแค่ปากบน ให้ได้รูปดูสวยขึ้นครับ แค่ให้ปากมันเป็นรูปเป็นทรงมากขึ้นเท่านั้นเอง ไม่ใช่ปากกระจับทรงปีกนกแบบที่สาวๆเค้าชอบกันหรอกครับ 5555

ที่เล็งๆไว้ก็คืออยากได้ทรงประมาณแบบนี้แหละครับ  คือก่อนทำนี้ก็จะศึกษารายละเอียด และดูรีวิวต่างๆตามคลินิก  จนเข้ามาปรึกษา เอารูปแบบที่เราต้องการ ให้คุณหมอดู แล้วคุณหมอก็ให้คำแนะนำ รูปแบบปากที่เหมาะกับเราทำให้เราไม่กังวลเลยครับ

ส่วนความรู้สึกตอนทำบอกเลยว่าไม่เจ็บเลยคุณหมอจะบอกทุกขั้นตอนให้กำลังใจดีมากๆๆ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา

หลังทำครับ

ตื่นขึ้นมาวันที่สอง บวมตุ่ยๆ

หลังจากทำแล้วไม่ค่อยระบบนะครับ 3-4วันก็ใช้ชีวิตปกติไปไหนมาไหนได้ละครับไม่บวมมาก

ทำปากมาได้ประมาณ 4- 5 วันพอดีครับ ช่วงวันลอยกระทงพอดีครับ ไม่ได้บวมมากแล้ว แผลก็หายเกือบสนิทแล้ว

หลังจากตัดไหมแล้ว ก็เห็นทรงปากที่เข้ารูปขึ้นมาก

ก่อน   

หลัง

ถ้าเปรียบเทียบกับก่อนทำ ก็จะเห็นว่าทรงปากดูเป็นกระจับชัดขึ้น เป็นทรงขึ้นมากเลยครับ
หลังจากทำปากครั่งนี้ผม ชอบมากกๆๆครับ  กล้าที่จะยิ้ม จะคุย มั่นใจมากขึ้นคับ  ชอบมากครับ ทำออกมาได้สวยมากใครๆก็ชมครับ ดีเยี่ยมจริงๆ
อื้้้อหืออออออออออออออ หล่อ เอ้ย ปากสวยมากค่ะ ห้าๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-19 17:09:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nico_Nico ตอบกลับเมื่อ 2016-12-19 14:44
อื้้้อหืออออออออออออออ หล่อ เอ้ย ปากสวยมากค่ะ ห้าๆๆ

5555 ขอบคุณครับ
ดูดีมากเรยอ่า
ดีต่อไจมากคร่าา
ทำปากที่เมดเมติกเหมือนกันค่ะ หูยยยย งานดี
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-27 17:14:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ลงรูปปากเพิ่มให้ดูกันครับ
ทรงเข้ากับรูปหน้ามากจริงๆ ช่วยให้ดูดีขึ้น ชอบมากๆครับ

ปากเป็นทรงสวยมากค่ะ ไม่คิดว่าผู้ชายพอทำปากกระจับจะดูดีขนาดนี้ โอเคมั่กๆ
ดูดี หล่อมากค่า
หล่อเลยค่ะ
หล่อมากเลยค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-30 15:01:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มีรูปปากกระจับมาอัพเดตครับ

เพื่อนๆผู้ชายคนไหนสนใจ การทำปากกระจับผู้ชาย ที่ช่วยให้ปากดูเข้ารูปมากขึ้น
เมดเมติกเป็นทางเลือกที่โอเคมากๆเลยล่ะครับ

จากที่เห็น จะเป็นรูปปากที่เป็นทรง ทำให้เวลายิ้ม เวลาพูด รู้สึกมั่นใจขึ้นมาเลยครับ
น่าฮักแท้น้อ อิอิ
เพิ่งรู้ว่าทำปากด้วย55
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้