ดู: 1008|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] “ผมเจ็บมาเยอะ แต่มาจบที่เลอลักษณ์” รีวิวแก้จมูกครั้งสุดท้ายกับคุณหมอวีรวุฒิ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลย. ผมชื่อนิกนะครับๆ
ผมจะมารีวิวงานแก้จมูกกับคุณหมอวีรวุฒิให้เพื่อนๆชมกันนะครับ
เล่าก่อนเลยดีกว่าๆ ตอนแรกเลย เมื่อประมาณต้นปีที่ผ่านมา ผมก็ได้ไปทำจมูกมากับคลินิคชื่อดังแห่งหนึ่งคับ
ตอนนั้นอ่านรีวิวต่างๆในเน็ตแล้วอยากทำมาก อีกอย่างคลินิคนี้แจกโปรโมชั่นเยอะมากเลยครับ
เห็นรีวิวแล้วก็ค่อนข้างมั่นใจว่าสวยแน่นอน ก็เลยเข้าไปทำครับ
แต่ปรากฏว่า ดั้งออกมาแปลกมากเลยครับ จมูกเห็นแกนด้านข้างชัดเจน ไม่รู้จะอธิบายยังไง ดูรูปแทนละกัน

นี่ครับ อย่างที่บอก ทรงมันใหญ่และไม่สวย จากที่คิดว่าจะหล่อขึ้น เลยแย่ลงเลย ไม่มั่นใจสุดๆ
ก็เลยตัดสินใจแก้ครับ แก้เลยย ไม่เอาแล้วคลินิค คราวนี้มาเลือกทำกับโรงพยาบาลเลยดีกว่า
ก็เลือกเข้ามาที่เลอลักษณ์ เพราะเห็นรีวิวจมูกผู้ชาย ที่นี้ทำออกมาดูธรรมชาติ ดูเป็นผู้ชายอยู่
ไม่หลอกตา ไม่ดูแปลก เพราะว่าเค้าเหลาซิลิโคนใหม่ทุกเคสด้วย ก็เลยเอาที่นี้แหละครับ
นิกได้คิวทำกับคุณหมอวีรวุฒิคับ และทรงที่จะทำใหม่คือ Idol nose ค้าบบ
ก่อนทำก็อย่างที่ทราบกันนะคับ ที่เลอลักษณ์ก็มียาสลบที่แขนให้ก่อน คุณหมอจึงทำการผ่าตัดให้
ไม่เจ็บนะครับ น้อยกว่าครั้งแรกเยอะมากกก ครั้งแรกนี้ระบมเลยครับ อันนี้คุณหมอมือเบามากจริงๆคับ
ทำเสร็จก็ไม่ค่อยช้ำเท่าไร กลับบ้านได้เลยคับ

วันแรกครับ กลับบ้านมา ทรงสวยขึ้นชัดเจน ดูสมูธมากเลยครับ ชอบมากกกก
ทรงนี้แหละที่อยากได้ รอยุบเลยๆๆ

5 วันคับ  โอเคมาก ทรงพุ่งมากเลยยยย

มาแล้วค้าบบบบ สำหรับล่าสุด จมูก Idol nose ฝีมือคุณหมอวีรวุฒิ โด่งสุดยอดจิงๆๆ
ตอนนี้พอใจมากคับ ไม่แก้แล้ววว จมูกพุ่ง สวย เข้ากับหน้ามาก โชคดีจริงๆที่เข้ามาแก้ที่เลอลักษณ์คับ  
ไม่น่าพลาดไปทำที่คลินิคมาก่อนเลย โอ๊ยยย แต่ไม่เป็นไร ตอนนี้แจ่มแล้วค้าบ

ตอนนี้เป็นยังไงครับ อยากเห็นรีวิว
ดูดีขึ้นค่ะ
หล่อเลยค่ะ ทรงนี้
ทรงนี้หล่อนะ่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้