ดู: 2548|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ทำปากกระจับมาแล้วไม่เท่ากัน จิตตกมากควรทำยังไงต่อไปดี

[คัดลอกลิงก์]
ผมไปทำปากกระจับบนล่าง คลีนิคชื่อดังในเเฟส เเถว ม.ธุรกิจ ทำมาสามเดือน มันไม่เท่ากันเข้าไปพบหมอ พนักงานที่คลีนิคพูดจาแย่มาก เเย่มากจริงๆ ผิดหวังมากๆ พอเข้าพบหมอหมอเห็นอาการก็บอกเข้าใจ จะแก้ให้แต่ต้องรออีกสามเดือนรวมเป็นหกเดือน หมอพูดแบบไม่สนใจหนัก ตอนนี้ผมเครียดมาก ส่องกระจกเห็นปากตัวเอง จิตตกตลอด ไม่รู้จะกลับไปให้หมอเดิมแก้ดีไหม กังวลไปหมด

ถ้าถามว่าที่ทำมามันโดยรวมก็พอดูได้ครับ ในกรณีที่ผมไม่อ้าปาก แต่เมื่ออ้าปากมันจะเห็นพังผืดเป็นติงชัดเจน เหมือนหมอตัดปากไม่เท่ากัน รอยเย็บทีปากชัดมาก รอยกรีดก็ไม่เท่ากัน เพื่อนๆพี่ๆ ที่เคยเจอปัญหาแบบนี้ผมควรทำยังไงต่อไปครับ จะเเก้ก็กลัวจะแย่กว่าเดิม แล้วถ้าปล่อยไว้ มันมีโอกาสที่พังผืดหรือรอยแผลต่างๆมันจะดีขึ้นกว่านี้ไหมครับ

20161213_223504.jpg (762.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

อันนี้เป็นรูปที่อ้าปากครับ ไม่เท่ากันชัดเจนมาก และมีเนื่ฃ้อเป็นติ่งๆด้านใน

อันนี้เป็นรูปที่อ้าปากครับ ไม่เท่ากันชัดเจนมาก และมีเนื่ฃ้อเป็นติ่งๆด้านใน

20161213_223533.jpg (929.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

อันนี้เป็นตอนหุบปากมันก็พอดูได้ครับ

อันนี้เป็นตอนหุบปากมันก็พอดูได้ครับ
รอให้หายดี 3 เดือนขึ้นไป นวดปากทุกวัน แล้วค่อยทำใหม่ครับ ปากยังมีเนื้อให้ทำ เลือกคลินิกดีๆนะครับรอบนี้
สู้ๆ นะ หุบปากสวยกำลังดีเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้