ดู: 1042|ตอบกลับ: 8

[ตาสองชั้น] เข้ามาตัดแต่งตาบนที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ อายุมิใช่อุปสรรคจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พี่ชื่อแก้วนะคะ
พอดีว่าพี่เพิ่งไปตัดแต่งตาบน ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เลยอยากมาแชร์คะ
เอาเป็นว่าอาจจะไม่อธิบายยืดเยื้อนะคะ เพื่อสมาชิกจะได้อ่านสะดวกกัน
เหตุผลหลักที่พี่เข้าไปตัดแต่งตาบน ก็เพาะว่า พี่อายุมากขึ้นค่ะ
หนังตาเริ่มตามากแล้ว ก็เลยอยากทำให้ตากลับมาสดใสเหมือนเดิม
กอปรกับว่าเพื่อนในหมู่บ้านเข้าไปทำศัลยกรรมตกแต่งตาบนมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
พี่เลยสนใจ และคิดว่าโรงพยาบาลมีความเชี่ยวชาญ มาตรฐานความปลอดภัยสูงค่ะ
ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรค่ะ เพราะเพื่อนพี่ก็บอกว่าทำแล้วกลับบ้านได้เลย สะดวกดีค่ะ
ก็เข้ามาทำ กับคุณหมอปวลินค่ะ

ก่อนทำไม่กังวลอะไรนะคะ เพราะพี่เชื่อว่าคุณหมอต้องทำออกมาสวยแน่นอนเลยค่ะ
ทำแปปเดียวก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ  สะดวกสบายมาก คุณหมอปวลินก็ทำไม่เจ็บเลยค่ะ
มือเบามากๆ เรื่องขั้นตอนพี่ก็รู้ไม่ค่อยละเอียดเท่าไร แต่ทีนี้เขาจะมีเทคนิค
กรีดแผลเล็กและเอาไขมันออกจนหมดจดเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวจะไม่สวยเลยนะคะ
พี่แก้วยืนยันเลยค่ะ ว่าสวยจริงๆ

กลับบ้านมาพักผ่อน ทานยาตามที่คุณหมอบอก และก็พักผ่อนเยอะๆค่ะ
ช่วยแรกอาจจะยังล้างหน้าไม่ได้ เพราะแผลจะยังไม่แห้ง ก็ใช้สำลีเช็ดไปก่อนค่ะ
ดูแลง่ายๆ 2 วันแผลก็หายแล้วค่ะ ทานอาหารอ่อนๆไปก่อนสักระยะ
อาการจะดีขึ้นตามลำดับค่ะ อย่างพยายามไปแกะเกา หรือไปแหวกดูมากนะคะ
ผลหลังทำ ประทับใจมากค่ะ พี่พอใจมากๆนะคะ รู้สึกกลับมาสดใสอีกครั้งหนึ่งแล้ว
ไม่เหมือนแต่ก่อนที่ตาเหี่ยวๆ ดูโทรม ดูแก่ ตอนนี้ต่างจากเดิมชัดเจนค่ะ
ฝากไว้ด้วยนะคะ ความสวยระดับมาตรฐานโรงพยาบาล เลือกทำที่เลอลักษณ์เลยค่ะ
คุณหมอมีความชำนาญ เครื่องมือครบครัน บริการดีเยี่ยมจริงๆค่ะ

โพสต์ 2016-12-22 15:26:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาวขึ้นเยอะเลย
โพสต์ 2016-12-30 17:47:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยยยยยยยย
โพสต์ 2017-1-9 10:19:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูสาวขึ้นเลยย
โพสต์ 2017-1-18 11:03:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เริ่ดอ่า อยากพาแม่ไปทำบ้าง
โพสต์ 2017-3-25 16:32:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเด็กขึ้นเลยค่ะ
โพสต์ 2017-4-12 09:07:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูดีมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-4-18 09:35:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-5-18 15:23:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่่ารัยครับทำตาบน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้