ดู: 692|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวแก้ตาสองชั้นหลบในค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ติ๊ก นะคะ ติ๊กจะมารีวิวทำตาสองชั้น จากปัญหา ตาสองชั้นหลบในค่ะ

อันนี้จะเป็นรูปก่อนทำนะคะ

จริงๆเป็นคนตาสองชั้นนะคะ เห็นได้ชัดเลยว่าชั้นตามันปิดลงมา

ปัญหาชัดๆเลยก็คือ แต่งหน้าส่วนตายากมาก กรีดตาก็มองไม่เห็นเลย กรีดหนาๆก็ไม่สวยไปอีก

เลยหาดูข้อมูลการแก้ปัญหานี้ของเรา

ตัดสินใจได้ที่ Privilege Clinic เพราะคุณหมอสวยค่ะ 55555555

คุณหมอบอกว่าจะเป็นการทำแบบกรีดแผลยาว เอาจริงก็ไม่รู้มากนัดว่ามันคืออะไร หมอบอกดี เราก็ว่าดี

ถึงวันทำก็ฉีดยาชาเลยค่ะ จากนั้นคุณหมอก็ลงมือ

แป๊ปเดียววว ลุกขึ้นก็มาสวยเลย

ส่วนเรื่องความเจ็บ ตอนทำเราไม่รู้สึกอะไรนะคะ (ก็ฉีดยาชานี่นา)
แต่จะรู้สึกแสบๆ หลังทำได้ 2-3 ชั่วโมงแรก
เราบวมแค่ 3 วัน แรก ไม่มีช้ำหรือเขียวอะไรนะคะ แล้วก็ทำงานได้ปกติ

คุณหมอนัดตัดไหมตอน 7 วัน

เสียใจที่ไม่ได้ขอรูปหลังทำทันทีจากคลินิคไว้

มาดูรูปตอนหลังทำ 1 เดือนแล้วกันนะคะ แบบ Before - After  (ทีงี้ขอรูปคลินิคไว้)

ชัดเจน รู้สึกดีมาก

ไว้ถ้าตาเข้าที่กว่านี้ จะมารีวิวให้ดูนะคะ

ลืมบอกค่าเสียหาย 14,900 บาทค่ะ

เสียใจ ตอนนี้คลินิคมีโปรอย่างถูกกกก
ใครสนใจลองเข้าปรึกษาที่คลินิคได้ค่ะ Privilege Clinic สาขาทองหล่อ (099-6151599)

ขอบคุณค่าาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้