ดู: 1473|ตอบกลับ: 0

[ทำตาสองชั้น] Reviewตาสองชั้นคุณหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ศัลยกรรมทำตา2ชั้นกับทางโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก ฝืมือคุณหมอทนงศักดิ์ค่ะ เราเป็นคนมีตาชั้นเดียวค่ะ คือมี2ชั้นแหละแต่มันหลบอยู่ เดิมทีเราเองก็ไม่ได้คิดจะทำตา2ชั้นเลยค่ะ เพราะเราว่มันก็หมวยๆดี แต่มีครั้งนึงเรามีแต่งหน้าไปงาน ช่างแต่งหน้าก็เลยแนะนำลองติดติกเกอร์ตา 2ชั้นดู มันจะทำให้ตาเราดูโตขึ้น พอติดเท่านั้นแหละ เห้ยยก็ดีหนิ เห็นตาชัดขึ้นเลย หลังจากนั้นก็อยากจะติดตลอดแต่นั้นแหละ เนื่องจากติดยาก ติดไม่ค่อยจะเป็น ความคิดเรื่องทำศัลยกรรมก็แว๊บเข้ามา เริ่มหาข้อมูลเลยค่ะ จนมาเจอที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก เราก็ดูรีวิวตามเวปไซต์นี่แหละค่ะ ดูเค้าตาคล้ายๆเราเลย เลยโทรเข้าไปสอบถาม เจ้าหน้าที่ก็ให้เราส่งรูปไปประเมิน เค้าประเมินแล้วว่าทำได้ เราก็เลยตัดสินใจจองค่ะ โอนเงินมัดจำจองคิวเลย พอถึงวันนัดทำก่อนทำก็จะมีปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ เราก็เอารูปรีวิวให้หมอดู ประกอบกับรูปเราตอนติสติดเกอร์ ตกลงกันเสร็จสรรพ จ่ายเงิน ทำความสะอาดหน้า เปลี่ยนเสื้อผ้า ทำเลยค่ะ พอทำเสร็จ เค้าแปะพลาสเตอร์ไว้ เจ้าหน้าที่ให้แกะวันรุ่งขึ้น เราอยากจะแกะซะตอนนั้นเลย อยากเห็น แต่ใจเย็นไว้ก่อน พอถึงกำหนดแกะ แกะออกสวยค่ะ แต่ชั้นตามันดูใหญ่ๆ กังวลใจมากรีบไลน์ไปถามเจ้าหน้าที่ที่ดูแลหลังการทำ เจ้าหน้าที่แจ้งว่าบวมอยู่เดี๋ยวจะค่อยๆเข้ารูป ด้วยความกังวล ตื่นตระหนกไปหน่อย ประมาณ1อาทิตย์ก็เริ่มเข้ารูปแล้ว พอใจมาก ตอนนี้ก็เดือนกว่าแล้วเอารูปมา เพื่อคนไหนสนใจทำสอบถามเราได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้