ดู: 590|ตอบกลับ: 1

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] อ้วนเพราะเคยผ่าช็อกโกแลตซีสต์ จะดูดไขมันลดความอ้วนได้ไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนอยากถามคำแนะนำเพื่อนๆชาวดั้งโด่งหน่อยค่ะว่า
เราเคยผ่าช็อกโกแลตซีสต์มา ทำให้กลายเป็นคนอ้วนฮอร์โมน จากยาที่ฉีดหลังผ่าตัด
ทำให้เรากลายเป็นคน อ้วนฮอร์โมนนนนนนนนนนนนนนนนนนน T^T ฟังไม่ผิดจริงๆค่ะ อ้วนฮอร์โมนมันมีอยู่บนโลกนี้จริงจริง
เราเลยพยายามหาวิธีลดความอ้วน จึงอยากรู้ว่า คนอ้วนฮอร์โมนอย่างเราดูดไขมันได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2016-12-8 12:13:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งเคยได้ยินค่ะ คนอ้วนฮอร์โมน
หมอเค้าห้ามอะไรไหมคะ ก่อนผ่าตัด - หลังผ่าตัด - การใช้ชชีวิตประจำวัน
ห้ามกินอะไร ห้ามทำอะไร ห้ามยาอะไร
ต้องบอกข้อมูลเพิ่มค่ะ เพื่อมีคนพอแนะนำได้

สู้ๆ นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้