ดู: 419|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กระดูกหลังหู กับหมอนัท ที่วายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีจ้า มารีวิวเสริมจมุก แล้วก็ทำลายจมูกด้วยกระดูกหูให้ดูค่า ทำมาแล้ว 14 วันค่ะ ตัดไหมเรียบร้อยแล้วค่า เพิ่มไปตัดมามะกี้เองค่า  ได้โปร 25,000 บาทค่า เป็นการเสริมแบบซิลิโคนอเมริกา ตั๊กแตน พร้อมต่อปลายจมุกด้วยกระดูกหลังหู เพื่อเพิ่มความปลอดภัยค่า  

โปรนี้ทำกับหมอนัทนะค่ะ เราไม่ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อน ศึกษาผลงานคุณหมอผ่านรีวิวนี่แหละค่ะ แล้วก็ตัดสินใจโอนเงินเข้าไปจองคิว 5,000 บาท และได้คิวหลังจากที่จองแล้วเพียง 5 วันหลังจองค่า

วันที่ทำ มีนัดคิวที่ 3 เวลา 14:00 ค่ะ ไปถึงคลินิกก่อนครึ่งชั่วโมงเพื่อเตรียมตัวและปรึกษาคุณหมอก่อนทำค่ะ  คุหมอบอกว่าจะทำให้ตามโครงสร้างจมุกเดิม ไม่ได้เปลี่ยนทรงอะไรค่ะ  หมอบอกว่าจะทำให้สวยที่สู๊ดเลยค่า

เราทำประมาณ ชั่วโมงกว่า ๆ ก็เสร็จค่ะ หมอเริ่มจากฉีดยาชาที่หลังหูก่อน และฉีดที่จมุกค่ะ ก็เจ็บตอนฉีดยาชานี่แหละค่ะ  หลังจากนั้นก็รู้สึกตื้อๆ ไปหมดค่ะ แล้วหมอก้เริ่มลงมือทำที่หลังหูก่อน แล้วมาเหลาซิลิโคน เปิดแผลที่จมูก เอาซิลิโคนใส่เข้าไปก่อนหนึ่งรอบ แล้วก็ขีดๆเขียนๆ ที่จมุก เอาซิลิโคนออกมาเหลาเพิ่มค่ะ ครั้งที่สองหมอใส่กระดูกหูเข้าไปด้วยค่ะ เรารู้หมดทุกอย่างค่ะ เพราะน้องที่ช่วยคุณหมอบอกหมดเลยค่ะ ก่อนจะทำอะไรกับเรา  หลังจากนั้นก็เย็บปิดแผลค่ะ   ดูหมอจะชำนาญเอามาก ๆ ค่ะ ทำไม่นานก็เสร็จ แต่ก่อนจะเย็บปิดแผล หมอก็เอากระจกมาให้เราดูก่อนนะค่ะ ว่าพอใจกับทรงจมุกไหม จะให้ลดความสูงตรงไหนเพิ่มหรือเปล่า เราพอใจค่ะ หมอก็เย็บปิดแผลเลยค่ะ
มาดูรูปกันบ้างนะค่ะ เราไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้เองเลย ตอนพัก ได้รูปมาจากน้องเซลล์ที่ดูแลเราทั้งหมดค่ะ
ก่อนทำ

หลังทำ ทันที

หลังทำ 14 วัน

เพื่อนๆที่อยากทำจมุก ก็แนะนำเลยค่ะ หมอนัท ที่วายบี คลินิก เอ่อ เราทำที่ กทม. นะค่ะ อยู่ที่พระรามสามค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้