ดู: 542|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เจ หน้าเด็กแบบฉับพลันทันใจ แบบไม่ต้องย้อนวัยแค่ไปที่พีเมดเลยค่า

[คัดลอกลิงก์]
ภาพนี้คือก่อนและหลังเติมไขมันได้ 2 เดือนค่ะ เห็นความแตกต่างชัดเจนเลย

เจเป็นคนแก้มตอบมาก และมีโหนกแก้มสูง ทำให้ตัวเองดูโทรมๆและแก่กว่าวัย เลยอยากเติมไขมัน มีเพื่อนแนะนำว่า ที่พีเมดคลีนิคเค้าเก่งเรื่องนี้ เลยเข้าดูรีวิวของที่นี่ ก็น่าสนใจดีค่ะ เคสลูกค้าที่ทำสวยทุกคน หมอปิยพลเก่ง และอัธยาศัยดีมากค่ะ
ภาพก่อนทำนะคะ

7 วันพอเติมมาแล้วเปลี่ยนเลยค่ะ คุณหมอปั้นทรงหน้าให้สวย อ่อนวัยขึ้นเลยค่ะ

พอหลังทำ 3 อาทิตย์พอใจหน้าตัวเองมาก ดูแก้มเต็ม และหน้าเรียวดูเด็กขึ้นกว่าเดิมเลย

ตอนนี้ 2 เดือนแล้วค่ะ ไขมันทำให้รูปหน้าดูดีขึ้น ดูเด็กลงเยอะเลยชอบมากๆค่ะ
สวยมากๆค่ะ ค่าเสียหายเท่าไรคะ
แนะนำที่นี้เลยค่ะ https://business.facebook.com/LebangkokClub/?business_id=1797368740474699
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้