ดู: 1440|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ เสริมจมูกที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ เสริมจมูกที่เมดเมติก
เสริมจมูกที่เมดเมติก ครบสองอาทิตย์ ทรงสวยมากเลยค่ะ
ถูกใจสุดๆ หลังทำไม่บวมไม่ช้ำเลย
จมูกเข้าที่ไวมาก  แค่7วันก็แต่งหน้าไปทำงานได้แล้ว

ภาพก่อนทำค่ะ

หลังทำวันแรก

วันที่3แกะเฝือกออกแล้ว แต่จมูกยังบวมอยู่แต่ไม่เขียวไม่ช้ำค่ะ

ครบ 15 วันค่ะ

ป.ล. ไว้จะมาอัพเดทเพิ่มเรื่อยๆนะคะ
แก้แล้วสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
เสริมครั้งแรกยังสวยขนาดนี้ อิจมาก
จมูกสวยดีค่ะ ทรงสวยดี
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-20 16:45:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครบ1เดือนที่เสริมจมูก

จมูกทรงสวยค่ะ เข้ากับหน้าเรา

เวลาถ่ายรูป ทำงาน เดี๋ยวนี้ก็รู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะกว่าแต่ก่อนค่ะ
เวลารีบๆ มีนัด ก็แค่ทาแป้ง ติดขนตา ทาปากก็ออกจากบ้านได้แล้วค่ะ

เพิ่งเสริมจมูกที่เมดเมติกมาเหมือนกันค่ะ ทำครั้งแรกตื่นเต้นมาก
เเต่ก็ผ่านมาได้ด้วยดี ตอนนี้จมูกก็เข้าที่เเล้ว แฮปปี้มากเลยย
เสริมครั้งแรกที่เมดเมติกเหมือนกันเลยค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-30 17:21:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะไรเอ่ยยิ่งนานยิ่งสวย ยิ่งเข้าที่
คำตอบก็คือ จมูกไง   
เสริมครั้งแรกยังได้ขนาดนี้ ดีต่อใจที่สุด

ความรู้สึกที่อยากแชร์

พอจมูกสวยแล้วอะไรๆก็ง่ายขึ้น
คิดไม่ผิดจริงงๆที่เลือกมาเสริมจมูกกับเมดเมติก
เสริมแล้วสวยขึ้นนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้