ดู: 2737|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จองคิวอัพดั้งไว้กับ หมอ ศ. ใครพอจะมีคำแนะนำเพื่อเป็นวิทยาทานบ้างคะ(เริ่มกัว)

[คัดลอกลิงก์]
จากทีอ่านรีวิว  ยิ่งเจอปัญหา ของหมอ ศ. แต่ก็ไม่รู้เป็นไงกดโทสับไปจองคิวเมื่อวาน  มาวันนี้เริ่มไม่แน่ใจจากเรื่องราวของเพื่อนๆ พี่ๆที่ประสบกันมา ปัยหาของหมอ ศ. ส่วนใหญ่ที่ทำแล้วเจอกันมันคือไรคะ  ช่วยแนะนำให้ด้วยค่ะ (สงสารเหอะ)
จะพูดตรงๆก็คงไม่ดีเดี๋ยวจะเป็นการดิสเครดิตกันเปล่าๆ พี่ว่าน้องลองอ่านกระทู้ของคุณ whitevanila ที่อยู่ในห้องนี้ดีกว่านะครับ ค่อนข้างกระจ่างเลยทีเดียว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-6 12:11:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือได้คิวสำรองไว้เดือน ธ.ค. 2553  จิดตกเลยตอนนี้  ขอบคุณมากค่ะ
หาข้อมูลให้มากๆ นะค๊าบบบบบบบบบบบบบ
เหมือนการเล๊ยอะเราก้อเริ่มกัว กัวผลระยะยาว + กัวอยุไม่ได้นาน + กัวทะลุ

เพราะหมอทัมโด่งปลายก้อเเหลมอะ  เเต่เราก้อยังอยากทัมที่นี่ทรงสวยดี((กัว))

เเละก้อคงจะทัมที่นี่ละเราเลือกไว้เปงที่1ในจัย คงตุลานี้

****ตกลงที่นัยทัมดีกานเเน่****  จขกท  เเนะนำบ้าง
ศึกษาดีๆนะคะ..

จะได้ไม่เจ็บตัวหลายครั้ง
ของโรสก็จองหมอ ศ.โทรมาตาม 2 ครั้งแล้ว โรสเองก็เลื่อนมาเลื่อยๆ หาข้อมูลก่อนจะได้บอกหมอถูกแต่หมอทำสวยนะค่ะ คงจะบอกให้หมอใส่ ลึกและแน่น ปลายก็มน ๆกลมอย่าให้แหลมมาก จะได้ไม่มีผลในอนาคตค่ะ ลองศึกษาดูก่อนนะค่ะ
เราก็จองคิวไว้ พฤศจิกายน ก็กลัวๆ เหมือนกัน ตอนนี้ก็หาข้อมูลหมออื่นๆอยู่ วางเงินไปแล้วด้วย

จริงๆ อยากแก้กะหมอเฉลิมแต่ตอนนี้ไม่รับคิวแล้ว ต้องรอโทรไปใหม่อีกที

ก็เดือนมกราค่ะ  (พี่ที่คลีนิคบอกมา)
หาข้อมูลศึกษาดีๆนะ ไม่อยากให้เหมือนเราที่ขี้เกียจรอหมอที่มีคิวนาน

แล้วไปตัดสินใจเลือกหมอที่คิวไม่นานแทน

ผลสุดท้ายคือต้องแก้ เจ็บตัวและเสียเงิน นี้ยังไม่รวมการไม่รับผิดชอบของหมออีก

คิดดีๆก่อนะค่ะ หาข้อมูลเยอะๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-30 21:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากให้คนที่ทำกับหมอ ศ.ตอนนี้มาคุยอะไรกับพวกเราหน่อย เราจะตัดสินใจแล้วนะ
แล้วใครมีข้อมูลหมอสุทธิสัณห์ บ้าง
ตอบกลับ 10# piglet_ps

มี 2 แบบค่ะ
คือคนที่ทำมาแล้วมีปัญหาแล้วก็คนที่ทำมาแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรในตอนนี้
แบบแรกก็ลองค้นหาในรีวิวเก่าๆ ส่วนใหญ่จะเป็นคนที่ทำมาในช่วงเดือนกุมภาและมีนาคม
ส่วนแบบที่สองก็ค้นหาดูในรีวิวเลยค่ะ มีเยอะเหมือนกัน

แต่ยังไงเสียถ้ามั่นใจแล้วว่าอยากทำกับหมอคนไหนก็ทำไปเถอะค่ะ
เราก็ศิษย์ หมอ ศ ทำมา 12 ปี นี้แล้วรู้สึกว่ามันบิดปลายไปทางขวา อยู่นิดนะก็กลับไปพบหมอเหมือนกันแต่หมอบอกว่าโครงเก่าเรามันบิดสงสัยคงจะทำมานานมั่ง
แล้วจะทำยังไงดีล่ะค่ะ หนูจองไว้ 20 ต้น ๆ กุมภา 54 ค่ะ

แต่ตอนนี้ไม่มั่นใจแล้วค่ะ แต่ยังไงก็ต้องทำตอนนี้ไม่งั้นคงไม่มีโอกาศทำแล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ยังไงอ่ะค่ะพี่ กำลังสับสนเลยเนี่ย  โพสต์ 2011-2-12 16:11
คิดใหม่คะ หาหมอดีๆ ดีกว่า หมอห่วยจริงคะ พีมีหลักฐานพร้อมคะ  โพสต์ 2011-2-12 05:51
ผมเห็นด้วยกับคุณ NugNigคาฟ ผมทำ มีนา 53 แร้วก็มีปัญหา แต่ปัญหามีมาตั้งแต่แรกเลย
แล้วพลอยจะทำกับใครดีล่ะเฮ้อที่แน่ๆไม่ไปหมอศิละยอมใครอยากได้มาซื้อคิวไปเลยมะเหอๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้