ดู: 1655|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แค่มาตัดแต่งตาบนที่ รพ.เลอลักษณ์ ก็สวยขึ้นจนเพื่อนลืมเบ้าหน้าเดิมไปเลยคร่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลลลค่า เราชื่ออ๋อยนาจา วันนี้ก็จะมารีวิวตัดแต่งตาบน ที่ไปทำมา สดๆร้อนๆ ที่เลอลักษณ์นะคะ

ต้องบอกก่อนเลยว่าก่อนที่เราจะเข้ามาทำตัดแต่งตาบนที่นี้ เราก็เคยเข้ามาทำหน้าอกกับคุณหมอกิตติศักดิ์มาแล้ว แล้วชอบมากค่ะ รู้สึกว่าที่นี้เป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมความงามที่ครบวงจรดี และหน้าอกก็ออกมาถูกใจมากค่ะ เลยคิดไว้ว่าถ้าจะทำศัลยกรรมอีก จะต้องกลับมาทำแน่นอนเลย

ก่อนที่เราจะเข้ามาทำตัดแต่งตาบนที่นี้ เรามีปัญหาไขมันที่ชั้นตาเยอะมากค่ะ ทำให้ตาตี่ ไม่สวย ต้องใช้วิธีกรีดอายไลเนอร์ช่วยไว้ตลอดเวลาเลยค่ะ หลังๆขี้เกียจค่ะ 555 ก็เลยตัดสินใจจะทำตัดแต่งตาบน เพื่อแก้ปัญหาดังกล่าวไปเลย ก็เข้ามาปรึกษาที่ รพ.เลอลักษณ์ เพราะอย่างที่บอกว่า มั่นใจในมาตรฐานของโรงพยาบาล หลังเคยทำหน้าอกมาแล้ว อิอิ คราวนี้ได้คิวกับคุณหมอปวลินค่ะ คุณหมอน่ารักมากเลย

คุณหมอจะกรีดแผลเล็ก แล้วนำไขมันออกจนหมดค่ะ ทำเสร็จกลับบ้านได้เลย สบายมาก ไม่ช้ำด้วยน๊า แรกๆก็ดูแลตัวเองดีๆนิดนึง คืออย่าโดนน้ำเด็ดขาดเลยค่ะ และก็ทานอาหารอ่อนๆ ประคบเย็นไว้กันบวม แค่นั้นเอง ปะมาณ 3 วัน ก็ดีหมดแล้วค่ะ แผลแห้งดี ชั้นตาสวย ชัดเจนมากๆ เปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัดค่ะ ประมาณ 3 วันก็ไปเรียน ใช้ชีวิตได้ปกติแล้วค่ะ ตอนนี้ปลื้มมากๆเลยค่ะ

ตอนนี้ลืมหน้าเก่าไปแล้วค่ะ เพราะมั่นใจขึ้นเยอะ ไม่ต้องมาคอยกรีดอายไลเนอร์ แปะตาสองชั้นเหมือนแต่ก่อนแล้วค่ะ ตาสวยขึ้น มั่นใจขึ้น แต่งหน้าแนวไหนก็ชอบค่ะ ลืมหน้าเก่าไปเลยยยค่ะ อ๋อยเตือนสาวๆเลยนะคะ จะทำศัลย์ทั้งที เลือกทำกับโรงพยาบาลดีกว่าค่ะ สบายใจกว่าเยอะ นี่ถ้าจะทำเพิ่มอีก ก็จะกลับมาที่เลอลักษณ์อีกแน่นอน ไม่เปลี่ยนใจค่า อิอิ เยิ๊ฟ

ตาสวยมากเลย ค่ะ
ตาสวยกำลังดีค่ะ
น่ารักมากคร้าบบบบ
ดูตาโตขึ้นด้วยนะค่ะเนี่ยย สวย
ชั้นตาดูเป็นธรรมชาติ
เราว่าน่าเปลี่ยนเลยนะ สวย
สวยมากค่ะ ชอบเลย
ค่าเสียหายเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้