ดู: 691|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] “อดีตแก้ยาก แต่ จมูกแก้ได้" ที่ดีอาร์เคคลินิกกับคุณหมอกล

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Weerakan เมื่อ 2016-11-26 13:33

คำก็ ศัลยกรรม สองคำก็ พลาสติก

คนที่สวยแบบธรรมชาตินิ่งๆไปค้า

คนสวยศัลยกรรมเชิญทางนี้เลย...........

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนเลย   เราชื่อพลอยนะ วันนี้เราจะมารีวิวจมูก  หลังจากแก้จมูกกับหมอกลวัชร์ที่

ดีอาร์เคคลินิกไป   ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้ว มาดูกันเลยว่าหลังจากแก้ไปแล้วจะเป็นยังไงเปลี่ยนไปขนาดไหน

หลังจากที่พลอยได้เคยทำจมูกมาแล้วก่อนหน้านี้ ตอนแรกก็สวยดี ไม่ได้คิดว่าจะมีปัญหาอะไร แต่พอนานๆ

ไปเริ่มไม่ใช่ละ เพราะสิ่งที่ตามมาคือ ความเบี้ยวค่ะ ถ้าเพื่อนๆสังเกตดีๆจะเห็นว่าจมูกพลอยมันเอียง และดูแข็งเป็น

แท่งๆทื่อๆ ทำให้หน้าดูแข็งไปด้วย

แล้วก็ถือว่าโชคดีค่ะที่พลอยได้เห็นรีวิวของคลีนิคนึง ชื่อ DRK Clinic เห็นแล้วทำให้อยากแก้เลย

เพราะรีวิวแต่ละเคส แต่ละคนสวยๆทั้งนั้น อีกทั้งคุณหมอก้อแนะนำดีด้วย พลอยก็เลยเลือกแก้จมูกที่นี่ค่ะ

อันนี้คุณหมอวาดจมูกใหม่ให้ตรงตามแบบที่พลอยต้องการค่ะ อย่างที่เห็นในภาพเลย

มาครั้งนี้พลอยทำแบบฉีดยาชาค่ะ กลัวมากแต่พอทำจิงๆคุณหมอคนนี้มือเบามากก ไม่น่ากลัว

อย่างที่คิดเลย คุณหมอเค้าก็จะฉีดยาชาตรงกลางสันดั้งเราค่ะ (ความรู้สึกตอนนั้นเหมือนโดนมดกัด)

พอยาชาเริ่มออกฤทธิ์ คุณหมอก็ลงมือผ่า ใช้เวลาไม่นานค่ะ ประมาณ1 ชั่วโมง หลังทำเสร็จทันที

ก็ไม่บวมเลยค่ะ ชอบมาก และพยาบาลก็จะมาปิดแผลให้ด้วยผ้าก็อซ  แล้วก็ใช้เทปกาวมาแปะๆ ตรงดั้งจมูก

แล้วพาไปนอนประคบเย็น พอเลือดหยุดก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ

เปรียบเทียบหลังทำไปได้ 1 สัปดาห์ ยังมีไหมติดนิดหน่อย 55555

หลังทำได้ 5 วันค่ะ ยังบวมๆอยู่ แต่ไม่บวมมากค่ะ แผลหายเร็วมากค่ะ

ครบ 1 สัปดาห์แล้ว เริ่มยุบลงเรื่อยๆค่ะ

เริ่มแต่งหน้าได้แล้วค่ะ อันนี้ครบ 2 สัปดาห์แล้ว

ตอนนี้ผ่านมาได้เดือนกว่าๆ เห็นทรงที่ทำออกมาแล้วสวยตามที่ต้องการเป๊ะๆ อยากได้แบบมอง

ข้างหน้ามนๆหน่อยแต่ถ้ามองข้างๆก้อพุ่ง คุณหมอเก่งมากคะ เพื่อนๆชมว่าดีกว่าอันเก่าเยอะเลยหน้า

ไม่แข็งและก็ไม่เบี้ยวแล้ว ที่สำคัญที่ชอบสุดๆคือคุณหมอมือเบามากๆ พลอยรู้สึกชอบมาก

สุดท้ายพลอยอยากจะฝากไว้นิดนึงค่ะว่า “อดีตแก้ยาก แต่ จมูกแก้ได้ จำไว้!!!

**แก้วนไปค่ะ 55555”

ถ้าสนใจ จมูกแบบพลอยเข้าไป ติดตามหน้าเพจ DRK Beauty Clinic เลยค่ะเพราะตรงนี้

พลอยไม่มีส่วนได้เสียอะไรน้อ
ทรงสวยเลย ดูเป็นธรรมชาติเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-26 15:32:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
asita ตอบกลับเมื่อ 2016-11-26 15:16
ทรงสวยเลย ดูเป็นธรรมชาติเลยค่ะ

ขอบคุณค่า
สวยอ่า ดูเป็นธรรมชาติ เท่าไหร่ค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ หน้าดูหวานขึ้นเยอะ  ชอบตรงที่ไม่ค่อยบวมนี่แหละค่ะ  ดีงามมากกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้