ดู: 3778|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] ปัญหาหนักใจ !! ต้นขาใหญ่มาก อยากดูดไขมัน ทำ Vaser ใครมีที่ไหนแนะนำบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นผู้หญิงเกิดมาแสนลำบาก หน้าก็ต้องสวย หุ่นก็ต้องเป๊ะ ใครเป็นเหมือนกันบ้างค่ะ เห็นเพื่อนๆสวยเป๊ะ ก็อยากจะเป๊ะบ้าง แต่รูปร่างไม่อำนวย เอวก็เล็กอยู่ แต่ขาใหญ่มาก เคยกินยาลดน้ำหนัก แม้แต่ไปลองเข้าคอร์สที่สถาบันลดน้ำหนักก็ไม่ช่วยตรงขาได้เลย หนักใจมาก  แต่มีคลินิกที่ทำทำหน้าอยู่เค้าแนะนำให้ลองทำ Vaser เพราะ มันจะดูดออกไปได้ แต่ยังไม่ตัดสินใจ เลยเข้ามาลองถามเพื่อนๆ ดูใครมีรีวิวดีๆ หมอเก่งๆ ที่ทำแล้วปลอดภัย ราคาสมเหตุผลแนะนำบ้างค่ะ ลืมแนะนำตัว ชื่อ ส้มน่ะค่ะ แต่ไม่ขอเปิดเผยหน้าน่ะ  เพราะ ถ่ายภาพมาค่อนข้างหวาดเสียว อิอิ

คือ ปัญหาของส้มคือต้นขาใหญ่มากถึงมากที่สุด โดยเฉพาะขาด้านนอกเหมือนมีก้อนอะไรสิงอยู่ด้านใน  ตรงขาหนีบก็สีกัน เกิดปัญหาผิวตรงขาหนีบเลยคล้ำ ๆ  ตอนนี้พยายามใส่กางเกงสีเข้มๆ ใส่กระโปรงทึบๆ บานๆ ไม่กล้าใส่กางเกงขาสั้นเลย ขาน่าเกลียดน่ากลัวมาก ใครมีที่ไหนทำ vaser ดีๆ หมอเก่งๆ  ราคาสมเหตุผลนำหน่อยน่ะค่ะ  ตอนนี้เครียดมากที่สุดดด !!  แต่ก็กลัวเจ็บเหมือนกัน แนะนำหน่อยน่ะค่ะ

ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนนะคะค่อยตัดสินใจ
1.โรงพยาบาล เลอร์ลักษณ์
2. ดรีมคลีนิค หมอทรงยศ
3. ณ รวีคลีนิค
มีที่อื่นๆที่รีวิวเยอะๆ ก็ /สตาร์คลีนิค/เอสเค คลีนิค
ลองศึกษาดูค่ะ ไม่ต้องติดต่อเรานะคะ เราไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับคลีนิค
ที่แนะนำ เราก็อ่านรีวิวต่างๆและศึกษาหาข้อมูล อยากทำเหมือนกันค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-29 09:46:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
IGameZa ตอบกลับเมื่อ 2016-11-25 13:28
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนนะคะค่อยตัดสินใจ
1.โรงพยาบ ...

ขอบคุณมากค่ะ เด๊่ยวลองเข้าไปศึกษาข้อมูลดูค่ะ
ไปที่นี้เลยค่ะ  หมอคณิต maxi เพื่อนปุยนุ่นพึ่งไปดูดไขมันกับหมอคณิตมาค่ะ  บอกเลยแขนเรีียว ขาเรียว ไม่เจ็บเลย ไม่ทิ้งแผลเป็น ให้คนอื่นรู้ ว่างๆ แวะไปปรึกษา หมอคณิต ที่ maxi clinic ดูค่ะ คลินิกอยู่ตรงเจ้เล้งข้างสนามบินดอนเมืองค่ะ
รอดูนะคะ ยังไงมารีวิวต่อด้วยค่ะ
ไปทำมาหรือยังคะ เห็นที่ pruksa clinic มีโปรเกี่ยวกับการสลายไขมันบ่อยๆ ลองเข้าไปดูโปรโมชั่นที่เว็บไซต์เลยค่ะ ช่วงนี้ปรึกษาแพทย์ฟรีด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้