ดู: 1024|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แก้ตาตาสองชั้นครั้งใหม่ไฉไลกว่าเดิม ..คุณหมอคม เมโกะคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย veronigalace เมื่อ 2016-11-24 20:29

สวัสดีค่ะ นุ้ยค่ะครั้งนี้เป็นกระทู้ที่2นะคะที่จะมารีวิว แก้ตาสองชั้นครั้งที่2ค่ะ เกิดจากเมื่อ2ปีที่แล้ว ได้ทำตาครั้งแรกทำไปแล้วมันธรรมชาติเกินไป เดือนสองเดือนแรกก็สวยถูกใจมากๆคะ เพราะกลับมาบวมแค่2วัน พอหลังจากนั้นก็มีวี่แววจะสวยขึ้นเรื่อยๆ แต่แล้วเมื่อผ่านไป6-7เดือน ความจริงเริ่มชัดเจน ชั้นตายุบหายไปเกือบหมดเลยจ้า  จนผ่านมาปีกว่าๆ คนนั้นทักที คนนี้ทักที ไม่ทำตาสองชั้นหล่ะ จะได้หน้าหวานๆ สักคนสองคนไม่เท่าไหร่ ชักเยอะขึ้นเรื่อยๆ ทำให้เกิดการทำตาครั้งนี้ขึ้นมา 555
พูดมาซะยาว ต้องบอกก่อนนะคะว่าเราเป็นคนพื้นเพเลยตาตี่ แบบว่าไม่มีชั้นตาเลยจ้า พอทำครั้งแรกก็พอมีกับเค้าบ้าง

แต่คำที่ว่าผู้หญิงอย่าหยุดสวย!!!ก็ทำให้ได้ทำตาสองชั้นอีกครั้ง โดยเข้ามาดูรีวิวในดั้งโด่ง จากเพื่อนๆ คนรอบข้างที่เคยทำมาบ้าง แต่แล้วเราก็เลือกที่ เมโกะคลีนิคค่ะ เพราะดูจากรีวิวที่ผ่านๆมา ทุกคนทำออกมาสวยมากๆค่ะ แระชั้นตาออกมาเป็นแบบที่เราอยากได้ แต่เราก็ใช้เวลาในการศึกษานะคะ ค่อยๆดูไม่รีบร้อน เพราะของนุ้ยทำครั้งที่2 ถือเป็นงานแก้นะคะ  ทำให้ต้องคิดดีๆเพราะมันอาจจะมีผลในระยะยาว พอเลือกที่ทำแล้วก็ได้เห็นไลน์ไปคุยกับคุณแอน และนัดวันทำ ซึ่งคุณแอนให้คำปรึกษาดีมากค่ะ ว่าเราต้องการชั้นแบบไหน แต่งหน้าบ่อยมั้ย และก็ได้แนะนำคุณหมอที่ตรงกับความต้องการของเรา ก็คือ คุณหมออธิคม ค่ะ

ของนุ้ยอาจจะช้ำมากหน่อยนะคะ เพราะเป็นงานแก้ ขึ้นอยู่กับสภาพผิวแต่ละคนด้วยค่ะ
มาดูกันค่ะว่าจะเป็นยังไงบ้าง

***ไขมันที่ตาเอาออกไม่เอาออกขึ้นอยู่ที่คุณหมอพิจารณานะคะ

อาจจะดูน่ากลัวแต่ไม่เจ็บเลยนะคะ อย่านอยด์ เพราะนุ้ยก็แอบกลัว กังวลเหมือนกัน เพราะข้างซ้ายจะช้ำมากกว่าข้างขวาและยังลืมตาไม่ได้เท่าไหร่ แอบทำให้กลัวว่าจะไม่เท่ากัน  แต่คุณแอนก็บอกว่าให่ใจเย็นๆรอแผลหายก่อน

ครบ1เดือนค่ะ ชั้นตาเริ่มยุบเข้าที่เรื่อยๆค่ะ

ปัจจุบันค่ะ  ทำมาจะ 3เดือนแล้ว ตอนนี้เริ่มเข้าที่ค่ะ อยากบอกว่าปลื้มกับชั้นตาครั้งนี้มากค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้