ดู: 681|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกค่ะ Euro 375 cc

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า วันน้วันอะไรนะ มีเวลามาลงรีวิวด้วย 5555 หลังจากที่ทำหน้าอกมาตั้งแต่ เดือน สิงหาคม ที่ผ่านมาโน้นอ่ะค่ะ ตอนนี้เดือนกว่าแล้วค่ะ นมเข้าที่แล้ว หลังๆนี้ก็แบบว่า ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงละค่ะ ชอบมาก   ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงแล้วตั้งแต่เริ่มผ่านหนึ่งเดือนมา

เพราตอนแรกมันจะแข็งหน่อยค่ะ เราไม่ได้นวดเลยนะค่ะ บอกก่อน มีคอร์สแถมที่คลินิกก็ไม่ได้เข้าไปนวดค่ะ เพราะทำงานทุกวัน ไม่มีเวลาเลยค่ะ ใช้วิธีเปิดดูข้อมูลตามที่หมอท่านต่าง ๆ มาสอบวิธีการนวด  บวกกับถามเซลล์ที่ดุแลเราค่ะ ว่าต้องทำอย่างไร ดูแลอย่างไร นวดเองอย่างไรบ้างค่ะ

ไม่อยากเลยค่ะ สำหรับคนที่จะนวดเอง มันก็ไม่ใช่การนวดหลอกค่ะ เราว่า มันเป็นการดัน ๆ เอามากกว่าค่ะ  เราดันขึ้น ดันลง ดันเข้า(ชิด) ดันออก มากกว่าค่ะ เราทำก่อนอาบน้ำเช้าเย็น ทุกวันเลยค่ะ ครั้งลไม่นาน ไม่เกิน 10 oทีเองค่ะ แต่ขยันนวดทุกครั้งก่อนอาบน้ำเอาค่ะ

เราทำซิลิโคน ทรงกลมนะค่ะ ผิวทราย ขนาด 375 ซีซี ซิลิโคนฝรั่งเศส ค่ะ ( Euro ) เห็นเพื่อน ๆ เราทำกันหลายคนค่ะ ซิลิโคนตัวนี้ ตอนแรกเซลล์เราก็แนะนำซิลิโคนอีกตัวนึงนะค่ะ เป็นซิลิโคน Sebbin แต่เราหมั้นใจ Euro ,กกว่า เพราะจองซิลิโคนไว้ตั้งแต่ต้นปีแล้วก็ไม่อยากเปลี่ยนอ่ะค่ะ เลยยืนยันว่าจะทำ Euro ค่ะ  เซลล์เขาก็หาซิลิโคนให้ค่ะ เพราะเราจองไว้แล้วและยืนยันจะเอาตัวนี้ค่ะ

เราปรึกษาคุณหมอวันทำทีเดียวเลยค่ะ ก่อนทำมีตรวจสุขภาพ มีค่าใช่จ่าย 1,750 บาทค่ะ ที่โรงพยาบาลคามิลเลี่ยนทองหล่อค่ะ พอได้ผลตรวจก็เข้าไปผ่าตัดที่คลินิกเลย โรงพยาบาลอยู่ไม่ไกลจากคลินิกค่ะ
เราทำนมในราคา 65,000 บาทค่ะ มีค่ายาทานชุดทำแผล 1,000 บาทค่ะ

มาดูรูปก่อนทำนะค่ะ

พักฟื้นค่ะ 3,4,5,6,7 วันค่ะ

นมเราจะบวมมาก ๆ ก็ อยู่ช่วง สิบวันแรกนี่แหละค่ะ หลังจากนนี้นมเริ่มมีทรวดทรงที่สวยขึ้นแล้วค่ะ  และก็เริ่มนิ่มขึ้นเลื่อย ๆ ด้วยค่ะ

หลังทำ 10 วันค่ะ

หลังทำ 14 วันค่ะ อันนี้ตัดไหมเรียบร้อยค่ะ ไปตัดไหมใช้เวลาไม่นานค่ะ เป็นพยาบาลตัดให้ ไม่ได้รอพบคุณหมอค่ะ หมอทำผ่าตัดอยู่ เราต้องกลับมาทำงานต่อ พักกลางวันไปตัดไหมค่ะ

รูป 20 วันค่ะ

รูป 25 วันค่ะ

รูป 31 วันค่ะ ครบเดือนละค่า

เดือนห้าวันค่ะ

เดือน 10 วัน

เดือน 11 วันค่ะ

แค่นี้แหละค่า ตอนนี้นมเราถือว่าโอเคมากแล้ว ก็เลยมารีวิวให้คุณหมอแกค่า เพราะเราปลื้มกับการเสริมหน้าอกครั้งนี้มากค่ะ คุณหมอใจดี ถึงจะคุยกันไม่มากก็เถอะค่ะ หมอตามใจเราเลยว่าจะเอาขนาดแค่ไหน  เซลล์ก็น่ารัก ติดตามอาการ คอยดูแลเราตลอดเลยค่ะ ถามตลอดว่าจะเข้าไปคลินิกตอนไหนจะนัดนวด นัดดูแลให้ โน้น นี่ นั้น แต่เราไม่ว่างเลย อีกอย่างนมไม่ได้มีปัญหาอะไรด้วย ก็แบบว่า ทำงานเยอะเนอะ ไม่ต้องเขาไปให้เสียเวลาดีกว่า....^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้