ดู: 572|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] ช๊อบชอบ อยากดั้งโด่งดีนัก หมอวีรวุฒิเลยจัด idol nose แบบพุ่งๆ ให้เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ30วัน (5).jpg

เซย์ไฮคร่าทุกท่าน แนะนำตัวดีกว่า ชื่อ น้องนิด นะคะ
วันนี้ไม่มีอะไรมากค่ะ จะมาแชร์เรื่องราวของตัวเอง เพราะมีเพื่อนๆในเฟสบุคถามกันบ่อยๆ
เพราะชีวิตน้องนิดไม่เคยหยุดพัฒนาค่ะ ชอบทำนั้น ทำนี้อยู่เรื่อยๆ นิดมีคติประจำใจว่า
ทำบุญสวยชาติหน้า ทำทั้งหน้าสวยทันใช้ค่ะ คิคิ นิดก็เป็นสาวธรรมดาคนหนึ่งนี้แหละค่ะ
ที่อยากสวย อยากดูดี พอทำงานเก็บเงินได้ ก็เอามาทำนั้น ทำนี้ ให้มันดีต่อใจ ตามภาษาคนรักความงาม
แต่ล่าสุดที่อยากจะมารีวิวให้ชมกัน คือจมูกค่ะ ที่นิดเข้าไปทำมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
เพราะว่าได้ยินชื่อเสียงมานาน ว่าที่นี้ทำสวย นิดรู้จักตั้งแต่สวยงามคลินิคแล้วค่ะ
ก็เลยดูรีวิวในเน็ตเอา ก็มั่นใจในความเป็นโรงพยาบาลที่มีมาตรฐานมากกว่าคลินิคทั่วไป

นิดได้คิวทำกับคุณหมอวีรวุฒิ เป็นจมูกทรง idol nose และใช้ซิลิโคนเกรด premium ทำค่ะ
ต่างจากธรรมดายังไง? ก็คือนิ่มกว่า เป็นธรรมชาติกว่าค่ะ การผ่าตัดใช้เวลาประมาณ 1 ชม.
มีอุปกรณ์ฆ่าเชื้อให้หมดค่ะ หมวก เสื้อคลุม อย่างดี คุณหมอวางยาสลบให้ก่อนทำการผ่าตัด
และค่อยฉีดยาชาให้เรา และจึงผ่าตัดให้ ระหว่างนั้นเราหลับอย่างเดียวค่ะ ตื่นมาก็ใกล้เส็ดแล้ว

หลังทำออกมาสวยมากๆ วันแรกๆอาจจะเครียดนิดหน่อย กังวลกลัวบวม ระวังเรื่องทานอาหาร
แต่ไม่บวมค่ะ ไม่เจ็บด้วย ทานอาหารก็เน้นไปที่อาหารอ่อนๆก่อนในอาทิตย์แรกๆ แค่นั้นเอง
แล้วก็สบายแล้วค่ะ ชิวๆ 5 วันก็ปกติแล้วค่ะ จมูกจะเข้าที่รัดแกนตามลำดับ สวยค่ะตอนนี้ ชอบมากๆ
โพสต์ 2017-1-18 16:27:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พุ่งเว่อ สวยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-19 10:34:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
reviwer ตอบกลับเมื่อ 2017-1-18 16:27
พุ่งเว่อ สวยค่ะ

ขอบคุนค่ะ ทรงสวยถูกใจมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้