ดู: 376|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก วายบี คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเสริมจมูก ที่ วายบี คลินิกค่ะ  เราอายุ 21 ปีค่ะ ยังเรียนอยู่นะค่ะ มีโอกาสได้ไปเสริมจมูกที่ วายบีคลินิก เมื่อสองเดือนที่แล้วค่ะ  ตอนนี้เข้าที่มาก ๆ แล้ว เนียนมากค่ะ  เพื่อนแอบแซว “ นี่ทำมาแล้วหรอ”  แต่ตัวเราเองก็ชอบนะค่ะ ไม่หลอกตาดีค่ะ

เราเสริมจมูกซิลิโคนอเมริกา ราคา 16,900 บาทค่ะ  และมีค่าตะไบสันจมูก 3,000 บาทค่ะ  ค่ายาทาน 700 บาทค่ะ
นัดทำช่วงบ่าย ๆ ค่ะ ไปถึงคลินิกก่อนเวลานัด ครึ่งชั่วโมงเพื่อนเตรียมตัวค่ะ  พอจ่ายเงินรับยา เสร็จ หมอก็เรียกให้เข้าห้องผ่าตัดค่ะ

จำได้ว่าวันนั้นทำประมาณ 1 ชั่วโมงค่ะ ก็เสร็จ  เพราะเป็นซิลิโคนสำเร็จรูป  หมอเอาเข้า เอาออกอยู่สองครั้ง ก็เย็บปิดแผลค่ะ เราทำแบบยาชา แค่มีอาการมึนๆ ค่ะ รู้ตัวตลอดระหว่างที่หมอทำ แต่ก็ไม่ได้เจ็บนะค่ะ

รูปนะค่ะ ส่วนใหญ่ เป็นรูปที่เริ่มเข้าที่แล้วค่ะ  ตอนแรก ๆ ไม่ได้ถ่ายไว้เลย ต้องขอโทดด้วยนะค่ะ

หลังทำ 10 วันค่ะ

หลังทำ 15 วันค่ะ

หลังทำ 20 วันค่ะ

หลังทำ 25 วันค่ะ

หลังทำ 30 วันค่ะ

หลังทำเดือนกว่าๆ  ค่ะ

หลังทำครบ 2 เดือนค่ะ ปัจจุบันค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้