ดู: 357|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกที่ วายบี คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมูกที่วายบี คลินิก ให้ดูนะค่ะ รีวิว เราคงไม่พูดอะไรมากค่ะ เพราะก็คงเหมือนๆ กับรีวิวอื่น ๆ เพราะหลังทำเสร็จก็ใช้ชีวิตปกติ ก่อนทำก็ไปปรึกษาหมอ แล้วก็นัดทำเลย  ทำเสร็จพักฟื้นเหมือนๆคนอื่น ก็ไปทำงานได้ปกติ ไม่มีอาการผิดปกติอะไรค่ะ ทรงจมูกก็ชอบถูกใจค่ะ

เราทำซิลิโนอเมริกา ราคา 16,800 บาทค่ะ มีค่ายา 700 บาท จ่ายไปแค่นี้ค่ะ มีนัดทำเมื่อวันที่ 7 สิงหาคม 2559 ที่ผ่านมาค่ะ ตอนนี้ก็สองเอนแล้ว น่าจะเข้าที่แล้ว ก็มารีวิวให้เพื่อน ๆ ดูกันค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

ลงรูปแบบมั่วๆค่ะ เพราะจำไม่ได้ว่าอันไหน วันที่เท่าไรบ้าง  เรียงความบวมไว้ แต่ไม่รุ้ว่าหลังทำกี่วันนะค่ะ เพราะรูปในโทรศัพท์เยอะมาก ๆ ค่ะ

ปัจจุบันค่ะ ได้สองเดือนแล้วค่ะ

เพื่อนๆที่สนใจก็ติดต่อไปเลยค่า ที่ วายบี คลินิก นะค่ะ แนะนำที่สาขาพระรามสามค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้