ดู: 644|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] ไม่ได้มาไกลนะ ก็แค่มาทำจมูกกับคุณหมอวีรวุฒิ ที่เลอลักษณ์ แค่นั้นเองจ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลๆจ่ะสมาชิกดั้งโด่งที่ร้ากกกทุกคนเลย ที่เปิดเข้ามาอ่านกันนะจ่ะ
เรา ชื่อวิ . วันนี้เราจะมารีวิวจมูกที่ไปทำกับคุณหมอวีรวุฒิมาค่ะ ทรงสวยถูกใจมากๆ เลยตัดสินใจโชว์หน้าจริง รีวิวเลยซะเลย เพราะก่อนมาทำเราก็ส่องดั้งโด่งอยู่สักพักละค่ะ

เริ่มกันที่ภาพปัจจุบันกันก่อนละกันนะคะ จมูกสวยๆอายุ 1 เดือนคร่ะ ทรงถูกใจมาก  ทรงนี้ชื่อว่า idol nose ค่ะ ทรงนี้จะเน้นความโด่งที่สันดั้งให้สวยคม ทำออกมาแล้วจะดูคมมากๆเลยค่ะ วิชอบมาก แล้วเพื่อนๆล่ะคิดยังไงกันบ้างค่ะ อิอิ  วิเข้าไปทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ได้คิวทำกับคุณหมอวีรวุฒิ คุณหมอทำจมูกออกมาสวยและจะเน้นเข้ากับใบหน้าของคนไข้มากที่สุดค่ะ จะไม่ทำโด่งเกินไป เพราะฉะนั้นไม่ต้องกลัวการทะลุเลยจร้าเพื่อนๆจ๋า

การผ่าตัดใช้เวลาไม่ถึงชั่วโมงคร่ะ คุณหมอจะวางยาสลบอ่อนๆให้ก่อน เราก็หลับไปเลยไม่เจ็บ ระหว่างที่เราหลับคุณหมอจะฉีดยาชาที่จมูกต่อ และถึงจะทำการผ่าตัดให้คร่ะ ชิวๆ ตื่นมาคุณหมอยังทำไม่เสร็จดี แต่ไม่เจ็บแล้ว นอนรอสักพักก็เสร็จ กลับบ้านได้ คุณหมอมือเบามากเลย ทำเสร็จจมูกไม่ช้ำค่ะ วิดูแลตัวเองง่ายๆ ก็คือใช้หมอนรองคอตลอดเวลาเลยค่ะ และก็นอนหมอนสูงๆ ระยะแรกอาจจะตึงๆหน่อยแต่คืนเดียวก็ชินค่ะ เรื่องอาหารพยายามงดของสแลงค่ะ แอลกอฮอล์ บุหรี่ งดเด็ดขาดค่ะ จริงๆไม่บวมเท่าไรอยู่แล้วนะคะ เลยไม่ต้องกังวลมากค่ะ

เราพอใจมากนะคะ ถ้าเทียบกับหน้าเดิมของเราก่อนทำ (ด้านบน) ก็หลายคนบอกว่ามาไกลๆ จริงๆไม่ได้มาไกลหรอกค่ะ แค่มาทำจมูกที่เลอลักษณ์แค่นั้นเอง 55555 คุณหมอทำออกมาดีมาก หน้าคมขึ้น ผ่านมาแล้ว 1 เดือนก็ชอบทรงแล้วค่ะ ก็อยากฝากเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆพิจารณาดู เพราะ รพ.นี้เค้าเริ่ดจริงจัง ทำไม่เจ็บ ปลอดภัย มีคุณภาพ และจมูกสวยปังค่ะ
โพสต์ 2017-4-29 15:51:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีงามค่าาาา
โพสต์ 2017-5-12 16:37:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ ทำมาเหมือนกัน
โพสต์ 2017-5-17 16:32:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ
โพสต์ 2017-6-14 16:36:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครบ 7 วันก็สวยเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้