ดู: 960|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกทรง idol nose กับ รพ.เลอลักษณ์ คนดั้งแบน เนื้อน้อย หมดกังวลได้เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อนิวนะคะ
ก็จะมารีวิวจมูกที่ไปทำมาได้ 2 อาทิตย์ กับคุณหมอปวลินค่ะ
ก่อนทำ นิวไม่มีดั้งเลยค่ะ แบนมากๆค่ะ อยากมีดั้งเป๊ะๆ ดั้งโด่งมาตลอด
พอดีมีเพื่อนแนะนำให้มาทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะ รพ. นี้ทำสวย ธรรมชาติ
และได้รับรองมาตรฐานมากมาย นิวก็เลยเข้ามาทำที่นี้เลย ไม่ได้คิดมากค่ะ
อีกอย่างมียาสลบด้วย ก็เลยชอบค่ะ

ก่อนทำนะคะ ไม่มีดั้งอะไรกับเขาเลย หลังจากที่ตัดสินใจทำที่เลอลักษณ์แล้ว
ก็เลยเข้ามาคุยกับที่โรงพยาบาลเลยค่ะ มีการจองคิวผ่าตัด กับคุณหมอปวลิน
ทำเป็นจมูกทรง ไอด้อนโนส เจ้าหน้าที่น่ารักมากๆเลย เป็นกันเอง ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ  
โรงพยาบาลก็สวยงาม ใหญ่โตมากๆ สร้างความอุ่นใจให้กับนิวได้อย่างมากเลยค่ะ ว่าทำให้นิวสวยขึ้นแน่ๆ

คุณหมอปวลินทำออกมาไม่เจ็บเลยค่ะ อันนี้เป็นภาพขั้นตอนการดูแลตัวเองตั้งแต่
วันที่ 1 - 3 – 5 – 7 นะคะ จมูกช้ำน้อยมากๆ คุณหมอมือเบา และทำไม่เจ็บเลย
มียาสลบให้ก่อนทำโดยฉีดเข้าที่แขน แล้วถึงจะทำให้ นิวตื่นมาก็ทำเสร็จเลยค่ะ ไม่ช้ำด้วย
ทานอาหารได้ปกติ ยกเว้นของหมักดองนะคะ ระยะแรกนอนหมอนสูงๆไว้ก่อนค่ะ
นิวก็ดูแลทั่วไปนะคะ มีทานใบบัวบก แต่หลักๆก็ทานยาที่โรงพยาบาลให้มาก็พอแล้วค่ะ

เข้าสู่สัปดาห์ที่สองของการทำจมูกมา หายดีแล้วค่ะ จมูกสวยงามค่ะ
เป็นธรรมชาติมากๆ นิวชอบนะคะ เพราะจากไม่มีดั้งเลย เนื้อน้อยด้วย
ได้สันธรรมชาติ เข้ากับใบหน้าของเรา ชอบสุดๆเลย

หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้