ดู: 5630|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกเสริมปลายก้นกบที่เมดเมติก สโลปสวยเป็นธรรมชาติ เริศอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ปล.ทีแรกไม่กล้ามาอัพเดตเพราะกลัวไม่สวย
พอแกะเฝือกออกปุ๊บฟินเลยค่ะ ชอบบบบมากกก
ได้ฤกษ์ได้ยามก็เลยมาอัพเดตให้เพื่อนๆ ได้ชมกันค่า
ก่อนแก้เราหาข้อมูลในเน็ตนี่แหละ ดูไว้หลายที่ แต่ล่ะที่ก็มีหลายเทคนิคมากกกกก
จนเรามาเจอรีวิวแก้จมูกของคลินิก เมดเมติก ที่แก้จมูกโดยการเสริมปลายจมูกด้วยเนื้อก้บกบ
ซึ่งเป็นเทคนิคที่ไม่เหมือนที่อื่น ที่สำคัญคือ เหมาะกับคนที่มีเนื้อจมูกบาง
แถมการเสริมปลายด้วยเนื้อก้นกบสามารถ
ช่วยลดการเสี่ยงจมูกทะลุในอนาคตด้วย

ซึ่งพอทำออกมาแล้วก็ไม่ผิดหวังเลย หลังแก้จมูกมา หน้าดูสวยคมขึ้น
ของเราแก้จมูกซิลิโคนอเมริกา เหลาแบบเคสต่อเคส +เสริมปลายด้วยเนื้อก้นกบ
แผลหายไว บวมช้ำน้อย หมอมือเบาสุดๆ
หลังทำค่ะ

ตอนนี้น้องดั้งก็ครบ2เดือนแล้ว สวยโด่งถูกใจเราที่สุด

ไว้จะมาอัพเดทเพิ่มนะ จุ้บจุ้บ

แซบเข็ดฟันมาก ดั้งใหม่อย่างสวย
ทำที่เมดเมติกมาเหมือนกัน แฮปปี้มาก
สวยค่ะ ทำกับหมอท่านไหนค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-5 16:34:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nina3727 ตอบกลับเมื่อ 2016-11-13 23:49
สวยค่ะ ทำกับหมอท่านไหนค่ะ

หมอกมลวรรณ ค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-5 16:44:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเวะมาอัพเดทรูปเพิ่มค้า

ของเราเคสแก้จมูกเสริมปลายด้วยเนื้อก้นกบ

ทำกับคุณหมอกมลวรรณ เมดเมติก

แผลหายไว บวมช้ำน้อย หมอมือเบามาก ตอนทำไม่เจ็บเลย

ใครที่อยากแก้จมูก แนะนำลองไปปรึกษาที่นี่ดู
ราคาไม่แพง งานเป๊ะจริงไรจริง

ป.ล.ต้องลองก่อนถึงจะรู้เนาะ อิอิ
เสริมก้นกบแล้วปลายสวย
แซ่บมาก ทำกับหมออะไรเหรอคะ
เปรี้ยวจริง 555+
ขออนุญาติถามนิดนึง หมอไหนเหลอคะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-12 17:28:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
meawmoo91 ตอบกลับเมื่อ 2017-1-9 10:26
ขออนุญาติถามนิดนึง หมอไหนเหลอคะ

หมอกมลค่ะ โทดทีที่มาตอบช้า
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-12 17:34:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดทค่ะ
หลังแก๊ปแก้จมูกที่เมดเมติกมีคนชมเยอะเลยค่ะ
ว่าหน้าสวยขึ้น หน้าดูไม่แข็งเหมือนเเต่ก่อน
อีกอย่าง ทำให้เราแต่งหน้าไวขึ้นด้วย  ยิ่ง เวลาทำงานตอน
ออกกล้อง หรือแม้ตอนที่แก๊ปขึ้นร้องเพลง ก็ยิ่งมีความมั่นใจขึ้น  :))

แก้จมูกที่เมด เหมือนกันของเค้าทำแบบเสริมก้นกบด้วย โอเคเลย ชอบๆ
รูปอัพเดทสวยมากก
สวยแซ่บมากค่ะ
เท่าไหร่เอ่ย
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-2 17:43:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ขอมาอัพเดทรูปงานที่แก้ปได้ไปถ่ายมานะคะ
ขอsexy นิดนุง ไงก็ฝากติดตามด้วยนะค่าา

หลังจากแก้จมูกมา แก้ปมีงานเข้ามาตลอดเลยค่ะ สงกรานต์แทบไม่ได้พักเลย
เวลาถ่ายรูปอยู่หน้ากล้องโพสท่าไหนก็มั่นใจค่ะ ไม่ต้องมีหลายเทค
ทำให้งานเสร็จเร็ว ดีไปอีก  ตอนนี้รูสึกมีมั่นใจมากกว่าเดิมเยอะมาก

ผู้หญิงเราอ่ะเนาะ ถึงส่วนอื่นจะเป๊ะ แต่ถ้าไม่ปังนี่ก็จบนะคะ
ขอบคุณเมดเมติกมากๆที่ช่วยแก้จมูกใหม่ให้กับดูดียิ่งกว่าเดิม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้