ดู: 29570|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เกิดเป็นผู้หญิงกว่าจะสวย รู้ไหมว่าไม่ง่าย รีวิวแก้จมูก ที่เมดเมติก !

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nara.zz เมื่อ 2016-11-5 15:05

ใครที่กำลังอยากจะแก้จะจมูก แต่ไม่รู้ว่าจะทำที่ไหนดี
วันนี้เมย์เลยจะมาแชร์ประสบการณ์ แก้จมูก ที่คลินิกเมดเมติก
ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนได้ฟังกัน
ก่อนแก้ จมูกอันเดิมมันดูสั้นๆ ทื่อๆเหมือนจมูกหมู
ถ้าไม่แต่งหน้า นี่ดูไม่ได้เลยอ่ะ เลยอยากแก้ให้จมูกดูยาวขึ้นนิดนึงเพราะอันเดิมมันสั้นไป
ส่วนตรงสันจมูกก็อยากให้มัน slope จากสันจมูกมาที่ปลายจมูกนิดนึงเพื่อความเป็นธรรมชาติดูมีมิติมากขึ้น

ต้องแอบกระซิบนิดนึงว่าที่นี่ใช้ซิลิโคนดีมากเป็นของอเมริกา ที่สำคัญคุณหมอเหลาแบบเคสต่อเคสเพื่อให้จมูกรับหน้ากับลูกค้าทุกคนที่มาแก้หรือมาเสริม โอ้ววว OMG ดีต่อใจมากๆๆๆ จุดนี้
หลังแก้จมูกเสร็จ กลับมาที่บ้านค่ะ ก็มีบวมนิดๆ เป็นเรื่องปกติเนาะ*

**หลังแก้จมูกวันที่1-3** เมย์จะนอนหมอนสูง ประคบเย็น สลับกับประร้อนตลอดเลยค่ะ
ที่สำคัญต้องทานยาตามที่หมอสั่ง งดของแสลง อาหารรสจัด แอลกอฮอล์ แผลจะได้หายไวๆ
ช่วงนี้กินแต่โจ๊ก หรือไม่ก็ข้าวต้ม

พอเข้าวันที่ 7 จมูกเริ่มเข้าที่
บวมน้อยลงแต่ก็ยังมีรอยแดงตรงสันจมูกอยู่บ้าง เมย์ใช้เรพาริลเจลทาบางๆ
เช้า-เย็น ประมาณ2วันรอยแดงก็จางแล้วค่ะ

อ๋อลืมบอกเลยคะว่าที่นี่นอกจากทำไปได้ทรงสวยแบบที่เราต้องการแล้ว
ยังประกันให้อีกด้วยนะคะ
  สุดท้ายนี้ขอให้เพื่อนๆที่กำลังหาข้อมูลศึกษาข้อมูลให้เยอะๆ
ไม่ต้องเชื่อเราทั้งหมดนะคะ ของงี้ไม่เจอกับตัวไม่มีทางรู้แน่นอน อิอิ  

สวยเลยค่ะ หมออะไรค๊ะ
ของเดิมเอียงๆนะคะ พอแก้มาแล้วอย่างสวยเลย
จมูกใหม่สวยมาก เราก็แก้จมูกที่เมดเมติก สวยมาก ชอบ
จมูกทรงสวยมาก ชอบทรงค่า
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-24 09:30:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ZzoputozZ ตอบกลับเมื่อ 2016-11-8 17:16
จมูกใหม่สวยมาก เราก็แก้จมูกที่เมดเมติก สวยมาก ชอบ

ิอิอิ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-24 17:03:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทรูปเพิ่มค่ะ

ส่วนตัวชอบมากๆเลย จมูกใหม่เข้ากับหน้ามาก
คิดไม่ผิดเลยที่มาแก้ ดั้งใหม่ชีวิตใหม่

คุณหมออะไรคะ
สวยขึ้นมากเลยอ่า
ทรงสวยค่ะ ทำกับหมอไหนเอ่ย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-30 09:52:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทรูปเพิ่มค่ะ

ทรงจมูกสวยมากก ปลื้มสุดๆๆๆ >,<

19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-10 16:45:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮัลโหลลลลล เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย
จะสิ้นปีแล้ว อย่าลืมดูแลตัวเองกันนะคะ
เข้าเรื่องเลยดีกว่า  วันนี้เมย์เเวะมาอัพเดทรูปค่ะ
หลังแก้จมูก ฟีดแบ้คดีมาก
มีแต่คนชมว่าสวยขึ้น ทำให้เรามั่นใจขึ้นมากกว่าแต่ก่อน
ที่สำคัญประหยัดเวลาแต่งหน้าไปเยอะด้วยค่ะ พอจมูกสวยเเล้ว แทบไม่ต้องทำอะไรมากก็ยังดูเป๊ะ

ใครที่อยากแก้จมูก กำลังมองหาคลีนิกราคาไม่แพง เราว่าที่นี่เป็นอีกหนึ่งตัวเลือก
ยังไงก็ลองไปดูกันนะ

สวยจังเลยค่ะ
จมูกเป๊ะมาก เริ่ดมาก
ทำหมอธาราเหมือนกัน ชอบคุณหมอค่ะ
ทำทีที่มาชอบมากเลยค่ะ หมอใจดี ราคาไม่แพง
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-28 14:45:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดทรูปค่ะ

แก้จมูกกับคุณหมอธาราเมดเมติกค่ะ
คุณหมอใจดีมาก มือเบาด้วย
ของเรานี่หลังทำแทบไม่บวมช้ำเลย

ถ่ายตอนหน้าสดก็ยังไหวค่ะ อิอิ

รู้สึกมั่นใจขึ้นกว่าเดิมมากๆเลยค่ะ
จมูกหลังแก้สวยกว่าอันแรก อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้