ดู: 1648|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะมุมไหนวุ้นเส้นก็มั่นใจ หลังทำจมูกกับคุณหมอปิติ #โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ฮาโหลลลล เพื่อนๆทุกคนนะคะ
แอบส่องสิงสธิตในนี้มานานแล้ว วันนี้มีโอกาสจะมารีวิวของตัวเองแล้ว เย่ๆๆๆๆ
แนะนำตัวก่อนละกันเนอะ ชื่อวุ้นเส้นค่ะ หรือเรียกว่าวุ้นก็ได้นะจ๊ะ
วุ้นเพิ่งทำจมูกมาได้ 1 เดือนค่ะ เลยอยากแชร์ อยากเม้ามอย บอกต่อเพื่อนๆคนอื่นเผื่อเป็นประโยชน์กันเนอะ

ก่อนทำค่ะ จัดไป สมัยยังไม่มีดั้งนะคะ เป็นคนที่เนื้อจมูกน้อยค่ะ แต่จมูกเล็ก งงไหม 5555
สันดั้งเรียกได้ว่าไม่มีเลยค่ะ ก็เลยคิดมาตลอดว่าอยากมีดั้งกะเค้าบ้าง อยากมีสันโด่งๆ ให้หน้ามีมิติอะไรแบบนี้
ก็เลยตั้งใจเก็บเงินทำค่ะ คิดไม่นานเพราะว่าอยากทำมานานมากแล้ว หาข้อมูล เตรียมตัวมาหลายเดือนเลย
ปรึกษาคนนั้น คนนี้ ที่เคยทำจมูก เจอใครถามหมดเลย เพราะวุ้นเป็นคนที่ซีเรียสพอสมควรค่ะ
ถ้าจะทำก็อยากทำแบบดีจริงๆไปเลย ไม่ต้องมานั่งแก้หลายๆรอบ เอาที่สวยด้วย ปลอดภัยด้วย เน้นตรงนี้
และก็กลัวเจ็บค่ะ บอกตรงๆว่าหาที่ที่มียาสลบให้ก่อนผ่าตัด ไม่อยากเจ็บตอนฉีดยาชา ไม่อยากเห็นภาพ 555
ก็มีคนแนะนำที่เลอลักษณ์เพราะว่าก็มียาสลบ และก็เป็นโรงพยาบาลที่ได้รับการรับรองมาตรฐานค่ะ
คุณหมอทุกท่านจะจบแบบ 12 ปีหมดเลย คือ เป็นศัลยแพทย์จริงๆ ก็จะชำนาญในการทำสุดๆ ชั่วโมงบินสูง
วุ้นเลยเข้ามาปรึกษากับโรงพยาบาลดู และก็ตัดสินใจทำค่ะ

ไม่ผิดหวังค่ะ วุ้นทำทรง idol ค่ะ ราคา 15900 กับคุณหมอปิติ คุณหมอเก่งค่ะ ทำออกมาสวยมากเลย
มียาสลบให้ก่อนทำ ใช้เวลาประมาณ 50 นาทีก็เสร็จแล้ว ไม่เจ็บ ไม่ช้ำเลย กลับบ้านทันทีค่ะ
ตลอดเวลาที่พักฟื้นทั้ง 3 วันแรก วุ้นไม่ช้ำเลยนะคะ สบายมากๆ ก็ระวังการทานอาหารแค่นั้นเองค่ะ
หมักดอง ของสแลง งดค่ะ ทานใบบัวบก น้ำมะพร้าวเยอะๆ นอนหมอนสูง แค่นี้ก็สวยแล้วค่า
ดั้งออกมา พอใจมาก เพราะสวย พอดีกับหน้าค่ะ และไม่มีปัญหาเบี้ยวหรือเอียงใดๆ

อันนี้หลังทำค่ะ  มั่นใจขึ้นเยอะมาก ไม่ว่าจะมุมไหนๆ ก็ไม่มีหวั่นอีกต่อไปแล้ว
ยิ้มได้ทุกมุม โพสได้ทุกท่า หน้ามีมิติ มันฟินจริงๆนะคะ ทำเลยค่ะทุกคนมันไม่เจ็บจริงๆน๊า
ตัวเองน่ารักเลยอ่าาาาาา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-28 09:51:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
preaw724 ตอบกลับเมื่อ 2017-2-8 17:19
ตัวเองน่ารักเลยอ่าาาาาา

ขอบคุณคร้า
ราคาแพงไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้