ดู: 2647|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก เติมไขมัน ที่เดียวที่พีเมด คลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Angle_zaza เมื่อ 2016-11-3 22:37

แอ๋งเลือกเติมไขมันที่พีเมดคลีนิคค่ะ ที่เลือกที่นี่เพราะเคยทำจมูกที่นี่มาแล้วประทับใจสุดๆค่ะ
ภาพก่อนทำจมูกค่ะ

ภาพหลังทำจมูกค่ะ

ใครที่อยากดูกระทู้เก่า ของแอ๋งที่เคยทำจมูกที่นี่  ตามไปดูได้เลยค่ะ >>> http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=130635

แต่ช่วงนี้ดูโทรม ร่องใต้ตาลึกชัดขึ้นค่ะ ปกติมีปัญหาใต้ตาลึกและหย่อนคล้อยอยู่แล้ว และมีปัญหาที่ขมับด้วย เพราะมันไม่ค่อยเต็ม  อีกอย่างอยากทำให้หน้าดูเด็กลงด้วยค่ะ  ก็เลยกลับไปปรึกษาคุณหมอปิยพลเหมือนเดิมค่ะ คุณหมอใจดี มือเบา ทำอะไรก็ไม่เจ็บ  ไม่เปลี่ยนใจไปทำที่ไหนแล้ว เชื่อฝีมือคุณหมอสุดๆเลย แล้วคุณหมอปิยพลเก่งเรื่องเติมไขมันด้วยค่ะ
คุณหมอแนะนำว่าแอ๋งเป็นคนหน้าตอบและมีปัญหาใต้ตา ถ้าฉีดไขมันเข้าไปจะทำให้หน้าอิ่มและดูเด็กลงค่ะ
วันแรกหลังเติมไขมันค่ะ  

วันที่ 2 ค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ

วันที่ 4

ครบ 2 สัปดาห์แล้วค่ะ

ครบ  2 เดือนแล้ว หลังทำแล้ว ประทับใจมากๆๆค่ะ เพราะดูเป็นธรรมชาติ ไม่หลอกตา และไม่มีปัญหาใต้ตาแล้วค่ะ ถูกใจสุดๆเลยค่ะ
ฉีดไขมัน เท่าไรคะ
ทิ้งไว้มันจะหายไปเองมะ ไอ้ฉีดไขมันหน้าเด้งชัั้นสนมากๆ หยักทำๆๆ
สวยมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้