ดู: 1101|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] คางสวยๆจากโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะขออนุญาตมารีวิวประสบการณ์เสริมคางนะค่ะวันนี้หลังจากที่เสริมมาได้3เดือนแล้วค่ะ เพราะตอนนี้อาการดีเข้าที่เข้าทรงสวยดีค่ะ เลยอยากมารีวิวรูปสวยๆค่ะเพราะตอนที่คิดว่าจะเสริมนั้นเราก็ตัดสินใจอยู่ว่าจะเลือกที่ไหนดีก็แนะนำนะค่ะให้หาข้อมูลก่อนว่าที่ไหนมีความปลอดภัยน่าเชื่อถือตรงนี้สำคัญมากที่เราเลือกเป็นลำดับต้นๆจากนั้นเราก็จะดูชื่อแพทย์ผู้ผ่าตัดค่ะว่ามีอยู่ในรายชื่อแพทยสภาหรือไม่ นพ. ทนงศักดิ์ ปัญญาวิรุฬห์โรจน์ คือแพทย์ที่ผ่าตัดเสริมคางให้เราค่ะ จากการที่ได้เข้าไปปรึกษาก็บอกกับคุณหมอตรงๆเลยค่ะว่าอยากให้หน้าดูเรียวยาวขึ้นค่ะแต่เราไม่อยากฉีดสารต่างๆเพราะคิดว่าเดี๋ยวก็ต้องกับไปฉีดซ้ำอีกมาเสริมซิลิโคนทีเดียวเลยดีกว่าจากนั้นหมอเขาก็จะดูโครงสร้างความยาวความกว้างและขนาดหน้าของเราเพื่อที่เสริมแล้วจะเข้ากับใบหน้าเรามากที่สุด พอได้เสริมจริงพอกลับมาบ้านหลังจากพักฟื้นอาการก็จะบวมในช่วงวันแรกๆแล้วก็วันที่สองค่ะจากนั้นเราสามารถประคบเย็นได้ค่ะจะช่วยเรื่องของอาการยุบบวมได้ดีขึ้นค่ะ ซึ่งจากนั้นอาการก็เริ่มดีขึ้นยุบบวมเข้าที่ก็ถึงนัดเข้าไปเล็มไหมในช่วง2อาทิตย์ค่ะ ทางโรงพยาบาลเขาก็จะถ่ายรูปเก็บไว้เป็นประวัติการตรวจค่ะเราพักแค่4วันค่ะวันที่5ก็สามารถไปทำงานได้แล้วค่ะเพราะหมอเขาบอกเสริมด้วยเครื่องมือพิเศษที่ลดความ เจ็บปวด บอบช้ำ ลดระยะเวลาการพักฟื้น แผลหายเร็ว  และลดผลข้างเคียง ทำให้ได้ผลดีแต่ก็ใส่แมสปิดปากป้องกันฝุ่นไว้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้