ดู: 2405|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] OMG 1 อาทิตย์กับชีวิตหลังมีคาง มันเริ่ดนะคะแกร ทำกับคุณหมอวรรณา เลอลักษณ์ อ่ะจ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเด้อจร๊ กิ๊ฟฟี่รายงานตัว ณ บอร์ดดั้งโด่งจ๊
วันนี้กิ๊ฟฟี่จะมารีวิวคางสวยๆใหม่แกะกล่อง ฝีมือคุณหมอวรรณาให้ดูกันค่ะ
บอกก่อนว่าเป็นวัยรุ่นใจร้อนค่ะ เพราะคางแค่ 1 อาทิตย์เท่านั้น อาจจะยังไม่เข้าที่เท่าไรแต่อยากอวดมากๆ
เพราะคุณหมอทำถูกใจจริงๆค่ะ เลยมาชะแวบ ของรีวิวให้เพื่อนๆดูกันก่อนเลยละกัน
ก่อนมาทำก็อย่างที่ทุกคนทราบกัน คางไม่มีบารมีไม่เกิดค่ะ หน้าสั้นมากกกก ไม่มีความมั่นใจสุดๆ
ก็ยังกล้าๆ กลัวๆ สองจิตสองใจจะทำหรือไม่ทำดีอะไรประมาณนี้ จนเพื่อนที่ทำงานไปทำมากับคุณหมอวรรณา
นางสวยมากกก สวยขึ้นเยอะมาก แล้วออกมาเป็นธรรมชาติสุดๆ กิ๊ฟเลยอยากทำบ้างค่ะ
ยิ่งนางมาสปอยว่าไม่เจ็บเลย ยิ่งอยากทำมากๆ เลยแอบไปลองจับคางนางด้วยนะคะ เหมือนคางจริงๆเลย
ไม่รู้สึกเหมือนว่าซิลิโคนเลยค่ะ ก็เลยให้นางพาเข้ามาทำที่เลอลักษณ์คร่ะ กับคุณหมอวรรณาเหมือนกันเลย

กิ๊ฟเลือกเป็นผ่าภายนอกค่ะ แผลเล็กนิดเดียวเอง คุณหมอจะวางยาสลบและก็ฉีดยาชาเฉพาะจุดค่ะ
แล้วค่อยผ่าตัดนำซิลิโคนไปวาง อันนี้ฟังจากที่เค้าอธิบายนะคะ แต่ตัดภาพมาความจริง หลับไปตั้งแต่ขั้นแรกละค่า 5555
ไม่มีอะไรมากตื่นมาอีกทีก็มีคาง ซะอย่างงั้นเลยค่ะ ก็กลับบ้านอะไรได้ตามปกติค่ะ

กลับมาบ้านก็ประคบเย็นรัวๆ เพราะกลัวบวม หลักๆคือห้ามโดนน้ำเลยค่ะ ทานอาหารก็อ่อนๆนะคะ
กิ๊ฟก็เลือกเอาเป็นข้าวต้ม โจ๊ก แกงจืด อะไรทำนองนั้น ระวังการกระทบกระเทือนนะคะ เดี๋ยวจะเบี้ยวเอา
ผ่านมา 1 อาทิตย์คางสวยมากเลยค่ะ แม้จะยังไม่เข้าที่ 100 เปอเซนต์ แต่เราชอบมากกกกกค่ะ
คนรอบข้างก็ชอบมากๆ หลายคนอยากขอจับเพราะบอกว่าสวย เป็รธรรมชาติมาก ก็ได้แต่บอกว่าอย่าเพิ่งค่ะๆ 555
คิดว่าถ้ายุบกว่านี้น่าจะสวยเข้ากับหน้ากว่านี้แน่ๆเลยค่ะ ไว้ยังไงกิ๊ฟจะมาอัพเดตให้ฟังต่อนะค่าทุกคน
ขอบพระคุณที่ติดตามค่า  ปล.ๆ ลืมบอกว่ากิ๊ฟทำเป็น ซิลิโคนอเมริกา เกรดเอ ค่ะ นิ่มฟินเว่อร์ฝุดๆ แนะนำเยย

คางเนียนเวอร์ มีก่อนทำมะจ้ะ
ตัลล้ากกก หน้ายาวขึ้น

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2017-2-20 13:28
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-20 13:29:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
naminami_k ตอบกลับเมื่อ 2016-11-14 09:37
คางเนียนเวอร์ มีก่อนทำมะจ้ะ

ขอบคุณค่ะ คางเดิมจะสั่นๆค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-20 13:29:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคร้าาาา
หน้าเรียวสวย
หน้ายาวขึ้น สวยๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้