ดู: 1402|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิว งัดดั้งเสริมจมูกกับหมอหลุยส์ จาเรมคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้จะเอาดั้งฝีมือหมอหลุยส์มาอวดเพื่อนๆค่ะ ก่อนทำเราหาข้อมูลมาเยอะมากเลย ดูเปรียบเทียบรีวิวมาหลายคลินิคไม่ถูกใจจนมาจบที่ จาเรมคลินิค ค่ะ ฝีมือหมอหลุยส์บวกกับราคาที่ไม่แพงจนเกินไปเราเลยตกลงทำที่นี่ค่ะ มาดูภาพ Before ของเราก่อนเลย

วันที่เราเข้าไปคุยไปเลือกทรงเลือกซิลิโคนพนักงานก็ดูแลดีมากค่ะ เอาซิลิโคนมาให้เลือก เราก็เอาแบบทรงดั้งที่เราต้องการไปให้ดูค่ะ
เค้าก็แนะนำแบบที่เหมาะกับเราให้ แล้วก็เหลาซิลิโคนกันเลยไม่ได้ใช้แบบสำเร็จรูปนะคะ จากนั้นก็ไปพิมพ์จมูก แล้วพอก่อนวันทำจริงก็เข้ามาคุยกับคุณหมออีกที คุณหมอก็ให้คำปรึกษาละเอียดยิบมากค่ะ (เพราะเราเนี่ยแหละถามละเอียดยิบเลย แบบว่ากังวลนิดๆอ่ะค่ะ)

คุณหมอใจดีและใจเย็นมากจริงๆ พอทำเสร็จแล้วก็พอใจมากกกกกก คือไม่ได้เหมือนที่เราอยากได้เป๊ะๆนะ
(เพราะแบบที่เราเอาไปให้หมอดูเค้าบอกว่าไม่เหมาะกับหน้าเราค่ะ) แต่นี่ทำมาเหมือนที่หมอแนะนำค่ะ ออกมาแล้วสวยเลยค่ะ
ดีจริงๆที่เชื่อหมอ อิอิ นี่ค่ะภาพปัจจุบันของเราสวยถูกใจมากๆเลย ^^

สวยมากเลยค่ะ เข้ากับหน้ามากเลย อยากไปทำที่จาเรมเหมือนกัน ยิ่งเห็นรีวิวยิ่งอยากไป #เก็บเงินด่วนๆๆ ไม่แพงด้วย
เราทำหน้าอกที่นี่ค่ะ ชอบเหมือนกันเราว่าที่นี่เค้าทำแล้วดูเนียนดีอ่ะ คุณหมอก็ใจดีสุดๆ ตอนปรึกษาก็ไม่กดดันเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้