ดู: 3534|ตอบกลับ: 2

รีวิว หน้าอกอึ๋ม เสริมโหวเฮ้ง โดยหมอธนัญชัย รพ.บางมด

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ปุญขอมารีวิว เสริมหน้าอกกับคุณหมอธนัญชัย รพ.บางมด ค่ะ หลังจากที่เสริมมาแล้วใครๆก็ทักค่ะว่าดูดีขึ้นมากๆ ทั้งบุคลลิกและรูปร่าง ดูดโดดเด่นขึ้นอย่างเห็นได้ชัดจริงๆ (แฟนเราก็แอบชมค่ะ )

อีกเรื่องหนึ่ง (เป็นความเชื่อส่วนตัวนะคะ) คือทำมาแล้ว เรื่องงานดีขึ้นมากเลยจริงๆค่ะ เลยแอบเชื่อว่าการเสริมหน้าอกช่วยเสริมโหวเฮ้งที่ดีได้ค่ะ เค้าว่ากันว่าหน้าอกเป็นจุดรับทรัพทย์อย่างหนึ่งค่ะ

รูปก่อนทำ ปุญเป็นคนหน้าอกแบนมากค่ะ ดูได้จากรูปนะคะ อิอิ

ก่อนทำคือ แบน...แบนมาก และแมนมากจริงๆค่ะ รูปด้านขวาคือที่คุณหมอวัดและร่างไว้ก่อนการผ่าตัดค่ะ

เราผ่าตัดใส่ซิลิโคนแบบเนื้อทราย ค่ะ คุณหมอบอกว่าซิลิโคนแบบเนื้อทรายจะช่วยลดการเกิดพังผืดที่จะจับตัวเป็นก้อนทำให้หน้าอกแข็งไม่เป็นธรรมชาติได้ค่ะ แล้วเราก็บอกคุณหมอว่าขอเป็นขนาดที่ไม่ใหญ่มากให้เหมาะสมกับสัดส่วนของเรา

เปรียบเทียบก่อนทำ-หลังทำ มีความเป็นผู้หญิงขึ้นมาทันที อิอิ

ทรงสวยมากค่ะ ชอบๆ คุณหมอทำดีมากๆค่ะ ไม่ช้ำเลย

เปรียบเทียบก่อน-หลัง ตอนนี้หลังใส่ชุดไหนก็มั่นใจค่ะ

เปรียบเทียบก่อน-หลัง ตอนนี้หลังใส่ชุดไหนก็มั่นใจค่ะ

ตอนนี้ใส่ชุดอะไรก็มั่นใจมากขึ้นค่ะ ทำให้บุคลิกดีขึ้น โหวเฮ้งก็ดีตามไปด้วยค่ะ

โพสต์ 2016-11-19 16:09:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมมากี่ cc คะ ราคาเท่าไหร่เอย
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-1 14:45:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
300 cc ค่ะ ราคาปัจจุบันสอบถามได้ที่ รพ.บางมดเลยค่า :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้