ดู: 3398|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวแก้จมูกและเติมไขมัน หน้าเด็กลงทันที

[คัดลอกลิงก์]
ภาพก่อน-หลัง แก้จมูกและเติมไขมันค่ะ

ก่อนจะได้มาแก้จมูกที่พีเมดคลินิก จมูกของหญิงดูแข็งๆ หน้าเลยดูดุค่ะ ก็เลยมาแก้ทรงจมูก หลังจากที่แก้จมูกกับคุณหมอปิยพลแล้ว หน้าดูสวย หวาน กว่าเดิมเยอะเลยค่ะ ถ่ายรูปมุมไหนก็ดูสวยขึ้น
ภาพก่อนแก้จมูกนะคะ

ทรงจะดูแข็งๆ เป็นแท่งๆโปะอยู่บนหน้าค่ะ แต่พอแก้แล้วก็ดูหวานขึ้น ดูเป็นธรรมชาติมากขึ้นเลย  ไปดูภาพกันค่ะ

หลังจากผ่านการทำจมูกกับคุณหมอปิยพลแล้ว บอกเลยว่า ปลื้มมากค่ะ คุณหมอทั้งมือเบาและให้คำแนะนำดีมากๆ เข้าใจความต้องการของเราอย่างแท้จริง พอทำออกมาก็เลยสวยตรงใจเราค่ะ  
        หลังจากนั้นเราก็ได้เห็นรีวิวของคลีนิคคุณหมอ ก็เห็นว่ามีคนไข้มา ฉีดไขมันด้วยตัวเองแล้วสวยทุกคน  แล้วด้วยความที่เราอยากฉีดหน้าผากอยู่แล้วด้วย เพราะตอนแรกเป็นคนหน้าผากแคบมาก ก็ตัดสินใจทำกับพีเมคคลีนิกเลยคะ เพราะรู้สึกว่าปลอดภัยมากกว่าการฉีดฟิลเลอร์  แล้วก็มั่นใจในฝีมือคุณหมอแล้วด้วยค่ะ ว่าคุณหมอเก่งมากๆ ก็เลยได้ฉีดไขมันค่ะ
        วันแรกที่ฉีดไขมันนะคะ ไม่บวมช้ำเลย สบายๆมากค่ะ คุณหมอมือเบา

วันที่สองค่ะ ก็ยังไม่บวมไม่ช้ำ

เอ๊ะ วันที่สามแล้วก็ยังคงชิวๆอยู่

วันที่สี่ ก็ออกจากบ้านได้เลยค่ะ ไม่มีบวมช้ำเลยตั้งแต่วันแรก

วันที่ห้า เริ่มเข้ารูปสวยแล้วค่ะ

พอวันที่ หก ก็แต่งหน้าได้แล้ว

วันที่เจ็ดก็ออกเที่ยวได้แล้วค่ะ บอกเลยว่าชิวเว่อ ทำปุ้บ สวยปั้บได้ดังใจมากค่ะคุนหมอท่านนี้ ชอบบบบมากค่ะ

แล้วภาพนี้ก็ 1 เดือนแล้วค่ะ เข้ารูปสวยงามแล้ว แล้วก็จะเข้ารูปมากขึ้นกว่านี้อีก สวยขึ้นอีกค่ะ ไขมันของเราก็จะติดอยู่บนหน้าเราไปค่ะ ไม่สลายแบบฟิลเลอร์ด้วย

ราคาแก้จมูกและฉีดไขมันเท่าไหร่ค่ะ ดูหน้าหวานมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้