ดู: 1105|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขีวิตดีๆหลังเสริมคางกับคุณหมอวรรณา บอกเลยว่าความมั่นใจมาเต็มครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับทุกคน ติ๊กจะมาแบ่งปันประสบการณ์เสริมคาง ให้เพื่อนๆดูกันนะครับ
หลังจากที่ติ๊กเข้าไปทำกับคุณหมอวรรณา ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาได้ 15 วัน แล้วครับ

อันนี้เป็นภาพเปรียบเทียบก่อนหลัง (15วัน) นะครับ

ก่อนมาทำติ๊กเป็นคนที่คางสั้นมากๆครับ รู้สึกไม่มั่นใจในโครงหน้าของตัวเองโดยเฉพาะด้านข้างนี่จะเห็นได้ชัดเลย
ก็เลยอยากให้ใบหน้ายาวขึ้น เลยลองหาข้อมูลเสริมคางดู ติ๊กอยากได้คางผู้ชายที่ดูธรรมชาติ ดูรับกับหน้า
พยายามดูรีวิวมาเยอะ ก็มีหลายคลินิคที่อยากทำครับ แต่สุดท้ายมาเลือกทำที่โรงพยาบาลดีกว่า
เพราะมั่นใจในมาตรฐานความปลอดภัย และลองไล่ดูรีวิวคางของเลอลักษณ์ สวยมากครับ
ออกมาไม่ยาวเกินไป ไม่โป๊ะเกิน ก็เลยตัดสินใจทำที่นี้

หลังทำ 1 อาทิตย์ครับ

เข้ามาจองคิวที่โรงพยาบาล ติ๊กได้ทำกับคุณหมอวรรณาครับเป็นซิลิโคนแบบอเมริกา
คุณหมอใจดีมากๆ ใส่ใจเราดีครับ ทำไม่เจ็บเลย ก่อนทำก็มียาสลบให้ด้วย ทำให้ไม่ต้องเจ็บตอนฉีดยาชา
ระหว่างทำไม่รู้สึกอะไรเลย คุณหมอใช้เวลาประมาณ 45 นาที ก็เสร็จและกลับบ้านได้ครับ
ด้านบนเป็น ช่วง 1 สัปดาห์ครับ ของติ๊กจะดูแลตัวเองง่ายๆเลยคือ หลังทำเสร็จก็ประคบเย็นเลย
และก็ทานอาหารอ่อนๆ ช่วงแรกทานอะไรลำบากนิดนึง ของแข็งๆที่ต้องเคี้ยวละเอียดนี้งดก่อนเลยครับ
พยายามรักษาความสะอาดให้มากๆครับ บ้วนปากบ่อยๆหลังทานอาหารเสร็จ ป้องกันการติดเชื้อด้วยครับ
ตอนนี้ผ่านมา 15 วัน ชอบคางตัวเองมาก เพราะเปลี่ยนไปจากเดิมอย่างชัดเจนเลยครับ
เวลาถ่ายรูปก็ได้หลายมุมมากขึ้น คางดูเป็นธรรมชาติ ความมั่นใจมาเต็มครับ ชอบคางตัวเองสุดๆ
เอาไว้เดี๋ยวถ้าผ่านไปนานกว่านี้ สักเดือนหนึ่ง ติ๊กจะมาอัพเดตให้เพื่อนๆชมกันใหม่นะคร้าบบบ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้