ดู: 1853|ตอบกลับ: 4

[ปากบาง] ปิดตำนาน ปากเป็ด ปากห้อย เพราะตอนนี้ปากสวยแล้วค่ะ @โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหล วันนี้เจี๊ยบจะมารีวิวตัดปากให้ชมกันนะคะ มีเพื่อนมาถามเยอะเหลือเกินว่าไปทำปากที่ไหน เพราะแต่ก่อนเจี๊ยบปากหนามากเลย แต่ตอนนี้ปากบางแล้วค่ะ วันนี้เลยจะมาไขข้อข้องใจที่หลายคนสงสัย

ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนทำนะคะ อย่างที่เห็นค่ะ ปากหนามาก แบบว่าเป็นปากเหมือนปากเป็ด เวลายิ้มแบบนี้จะเห็นชัด ยิ่งไม่ยิ้ม ยิ่งไปกันใหญ่ เหมือนปากห้อยตลอดเวลา ก็จะมาเพื่อนๆมาแซวบ่อยๆ ว่าปากห้อยๆ เรียกห้อยก็มี เจี๊ยบยิ่งหมดความมั่นใจไปอีกค่ะ เลยตั้งใจว่าจะเก็บเงินทำปากบางให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย หวังว่าจะแก้ปัญหาเหล่านี้ได้

ก่อนทำ (2).jpg

อีกสักภาพนะคะ ไม่แปลกใจว่าทำไมเพื่อนๆชอบแซวว่าห้อย ก็มันห้อยจริงๆอะคะ เลยปรึกษาจากหลายๆคนว่ามีที่ไหนแนะนำเจี๊ยบไหม ก็มารู้ว่ามีโรงพยาบาลไม่ไกลจากบ้านค่ะ โรงพยาบาลเลอลักษณ์นั้นเอง เพื่อนหลายคนเคลมว่าทำสวย ทำดีมาก เจี๊ยบเลยลองเข้ามาดู เค้ามีทั้งปากล่างและปากบนเลยนะคะ เจี๊ยบเลือกทำกับหมอปวลินค่ะ ทั้งสองอย่างเลย

หลังทำทันทีค่ะ สวยงามมาก แผลออกมาเรียบร้อย รอยเย็บนี่ยอมใจเลยค่ะ คุณหมอทำออกมาละเอียดจริงๆ การผ่าตัดมียาสลบช่วยไว้ค่ะ ไม่เจ็บเท่าไร ทำเสร็จกลับบ้านได้เลย ระหว่างทำอันนี้ไม่ทราบว่าคุณหมอทำยังไงนะคะ แต่หลังทำออกมาพอใจมาก คือทำเสร็จ เห็นแผลใจชื่นเลยค่ะ สบายใจมากๆ มั่นใจว่าสวยขึ้นแน่นอน โดยเฉพาะปากล่างที่ห้อยๆอยู่

4 วัน.jpg

อีกสักภาพนะคะ หลังทำประมาณ 4 วันค่ะ เริ่ดจริงๆ หลังจากกลับบ้านมา เราก็ประคบเย็นค่ะ แล้วก็ทานอาหารอ่อนๆ ไม่เผ็ดนะคะ เวลาจะดื่มน้ำใช้หลอดตลอดค่ะ ก็ไม่มีอะไรมาก ตอนแรกคิดว่าจะเจ็บกว่านี้ แต่ปรากฏว่าไม่เจ็บเลยค่ะ มันก็จะชาเล็กน้อย แต่ผ่านมา 4 วันบอกเลยว่า ดีขึ้นเยอะค่ะ แผลหายเร็วมากๆ ปากสวยสุดๆ ไว้ยังไงถ้านานกว่านี้เข้าที่เข้าทาง เจี๊ยบจะถ่ายรูปมาให้ดูอีกนะคะทุกคน วันนี้ขอจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้ก่อนดีกว่าค่ะ ขอบคุณนะค่า มีอะไรถามได้ค่ะ
โพสต์ 2016-10-28 09:32:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก ปากธรรมชาติ
โพสต์ 2017-3-27 16:37:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากกระจับสวยมาก
โพสต์ 2017-4-12 16:06:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเว่ออออ
โพสต์ 2017-4-25 09:29:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากสวยมากค่ะ ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้