ดู: 2760|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ลดแก้มกับคุณหมอโจ้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จาจามารีวิว ก่อนหลังผ่าตัดลดแก้ม ผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่ Hers clinic มาค่ะ  ราคาโปร 18900 บาทค่ะ  ราคาดีเกินคุณภาพการบริการมากค่ะ

มาดูรูปก่อนทำค่ะ

เป็นคนมีทั้งแก้มและกรามค่ะ แต่อยากเอาไขมันแก้มออก อยากให้หน้าจะป่องน้อยลงเวลายิ้มค่ะ

หลังทำค่ะ ช่วงวีคแรกๆ มาดูกันค่ะ หลังทำมีอาการบวมๆ ประมาณนี้ค่ะ

วันที่ 1

วันที่ 2

วันที่ 3

วันที่ 4

วันที่ 5

วันนี้อาการบวมเริ่มน้อยลงแล้วละค่ะ

ครบ 1 สัปดาห์

การผ่าตัด ตามเอกสารที่คลินิกแจ้ง จะเริ่มเห็นผลที่ 1 เดือนหลังทำไป เห็นผลดีที่สุด 3 เดือน

ตอนนี้จาจา เอารูปหลังผ่าตัดเดือนกว่าๆมาให้ดูกันก่อนค่ะ  

ตอนนี้แก้มเริ่มยุบอย่างเห็นได้ชัด เวลายิ้มถ่ายภาพสวยขึ้น กล้ายิ้มกว้างมากขึ้น เพื่อนๆคนไหน อยากลดแก้ม แนะนำที่ HERS เลยค่ะ คุณหมอโจ้และพนักงานดูแลดีมากมากค่ะ

ใช้เวลานานไหมคะกว่าแผลจะหาย/ ไหมในปากจะละลายประมานกี่อาทิตย์คะ? แล้วช่วงที่บวมสุดคือกี่วันหลังทำคะ? มีช้ำหรืออะไรบ้างไหมคะหลังทำช่วงแรก?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้