ดู: 714|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกที่ธีระพรการแพทย์ โดยใช้ไขมันตัวเองครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ วันนี้มารีวิวแก้จมูกโดยใช้ไขมันตัวเองกับคุณหมอชลธิศที่่ธีระพรการแพทย์ครับ ตอนแรกผมใส่ซิลิโคนได้สี่เดือนแล้วเกิดปัญหาทะลุ
เพราะซิลิโคนใหญ่ไปและร่างกายผมไม่รับซิลิโคน

หลังจากเอาออกได้1เดือนเกิดปัญหามีรอยบุ๋มที่จมูกครับ ทีแรกคิดจะใส่ซิลิโคนใหม่โดยหมอที่คลีนิกเดิมบอกให้รอพักฟื้นก่อนสามเดือน
แต่ว่ารอยบุ๋มที่จมูกนี่ลึกขึ้นทุกวัน ก็เลยลองเสิร์ชหาวิธีที่จะทำให้เนื้อจมูกเต็มขึ้นครับ เลยได้เข้าไปที่ธีระพรการแพทย์ คุณหมอชลธิศก็บอกว่าอันตรายมากถ้าปล่อยไว้ต่อไป จะเป็นรอยลึกและชัดมากขึ้น คุณหมอชลธิศเลยแนะนำวิธีใช้ไขมันตัวเองครับ เพราะร่างกายเราไม่ต้อต้านและช่วยแก้ปัญหาคนที่จมูกทะลุได้
รูปก่อนแก้ครับ สังเกตุรอยที่จมูกนะครับ
ฺBEFORE

AFTER

เนื้อจมูกกลับมาเต็มแล้วครับ จมูกก็โด่งแล้วเย้ รูปหลังจากทำได้5วันครับ รอยบวมช้ำแทบไม่มีเลยแต่ยังไม่ได้ตัดไหมข้างนอกครับ
คุณหมอกับพี่ๆที่ธีระพรการแพทย์ใจดีมากๆครับ น่ารักกันทุกคน คุณหมอพูดดีแนะนำดีเป็นกันเอง พี่ๆที่เคาน์เตอร์โทรมาตามให้ไปฉีดยาทุกวันเลยครับ หลังทำเสร็จก็หานู่นหานี่ให้กิน ประทับใจกับที่นี่มากครับ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-25 10:37:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าว พิมพ์ชื่อคลีนิกผิดหมดเลยครับ ธีรพรการแพทย์ครับ ดันเบลอเติมธีระพรเฉยเลย ขอโทษด้วยนะคร้าบ
ไม่ทราบว่า ราคาเท่าไหร่คะ
รอดูเข้ารูปคะ
จมูกดูธรรมชาติดีค่ะ แต่เราอยากทำตาที่ธีรพรคลินิกเหมือนกันอ่ะเพื่อนเราทำมาสวยมาก เราอยากทำออกมาประมาณนี้ค่ะ

แต่เดี๋ยวต้องนัดคุยกับคุณหมอก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้